ผู้เขียน หัวข้อ: +++ มาช่วยกันบริจาคคลิกช่วยเด็กภาคใต้กันครับ +++  (อ่าน 2792 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noise

• Jr. Member
  • **
พอดีได้ช่วยเค้าทำ Project นี้ทีจะได้ช่วยน้องๆ ภาคใต้กัน ก็ช่วยๆกันได้บุญด้วยนะครับ
แถมเราช่วยได้ไม่ยากด้วยครับ เพราะเค้ารับบริจาคคลิกเท่านั้นเอง

คลิกที่รูปได้เลยครับ

ความเป็นมา www.larnlenbreeze.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2010, 10:58:50 โดย Noise »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: +++ มาช่วยกันบริจาคคลิกช่วยเด็กภาคใต้กันครับ +++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 11:15:59 »
บริจาคเลือดเป็นอะไรที่ผมเคยทำแค่ครั้งเดียว แต่ก็อยากทำอีก
รอผ่านเขาชนไก่ก่อนครับ

ออฟไลน์ Noise

• **
Re: +++ มาช่วยกันบริจาคคลิกช่วยเด็กภาคใต้กันครับ +++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 11:25:10 »
ไม่ใช่บริจาคเลือดนะครับ แค่บริจาคคลิกจากการดู MV เฉยๆ
เพลงก็เพราะฟังเพลินๆ มีแง่คิดดีนะครับ ลองไปดูก่อนก็ได้ ;D

ออฟไลน์ !ce

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 16:20:12 »
จัดไปครับ เป็นการบริจาคที่ง่ายดี  ช่วยๆกันครับ  ;)
" ROME WAS NOT BUILT IN ONE DAY !! "

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 21:19:08 »
เมื่อมีโอกาสผมก็ไม่พลาดที่จะทำมันครับ คลิกไปแล้วเรีัยบร้อย ;D