ผู้เขียน หัวข้อ: // แผ่ Spec-Option เปรียบเทียบแต่ละรุ่นย่อยของ All new Honda HR-V //  (อ่าน 27214 ครั้ง)

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member
Re: // แผ่ Spec-Option เปรียบเทียบแต่ละรุ่นย่อยของ All new Honda HR-V //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 22:31:37 »
ระบบปัดน้ำฝนด้านหน้า

ตัวล่างสุด  o
ตัวกลาง แบบปรับตั้งหน่วงเวลา
ตัวท็อป  แบบปรับตั้งหน่วงเวลาพร้อมระบบปัดน้ำฝนอัตโนมัติ

ผมอ่านได้เข้าใจว่า  ระบบของตัวล่างสุดไม่หน่วงเวลา ???  ย้อนไปยุดรถปี90 เลยนะเนี่ย  ::) ::) ::)

ขอความชัดเจนด้วยครับ
ได้โปรดกรุณา
 ;D

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
Re: // แผ่ Spec-Option เปรียบเทียบแต่ละรุ่นย่อยของ All new Honda HR-V //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 12:46:18 »
ออปชั่นแบบนี้ ราคาเริ่มต้น 890000แบบนี้ ซีวิคตายห่าแล้วครับงานนี้

เหมือนยาริส มาฆ่า พี่ชายมัน วีออสเลยนะเนี่ย  ;D ;D ;D ;D ;D