ผู้เขียน หัวข้อ: ++TheClip: Honda Jazz SVplus - ยังเป็น B-Segment HBที่ตอบโจทย์รอบด้าน++  (อ่าน 17779 ครั้ง)

ออฟไลน์ I'mto Begirls

• Newbie
  • *
Re: ++TheClip: Honda Jazz SVplus - ยังเป็น B-Segment HBที่ตอบโจทย์รอบด้าน++
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 22:09:47 »
ชอบสเกิร์ตรอบคันของ fit มากกว่า มันดูอ้วนๆและดูโอเคกว่านะ ของไทยดูเหมือนถูกตัดทั้งข้างหน้าและข้างหลังเลย

ออฟไลน์ awakening

• Newbie
  • *
Re: ++TheClip: Honda Jazz SVplus - ยังเป็น B-Segment HBที่ตอบโจทย์รอบด้าน++
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 22:17:45 »
ขอบคุณมากครับ ได้ทั้งสาระ และความบันเทิง ดูเพลินเลย  :D

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 07:46:32 »
Jazz นี่ผมว่า มันเป็นรถที่ตอบโจทย์การใช้งาน และมีคุณภาพดีที่สุดในตลาดเลยนะ โดยเฉพาะ GK ที่ออกมานี่ผมว่ามัน perfect ที่สุดทั้งภายในและภายนอก
และที่บอกจับกลุ่มตลาดผู้ใช้ผู้ชายมากขึ้นนี่ใช่เลยครับ เพื่อนผมชอบมากกก แต่มันก็ดูโฉบเฉี่ยวผิดกับ jazz ทีผ่านมากจริงๆแหละ

ขอบคุณคลิปดีๆครับ ได้เห็นครบทุกมิติเลย

GreenG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 09:05:24 »
ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 15:34:58 »
Jazz ตัวแรก ผมเห็นทีไรก็นึกถึง kitty ผูกโบว์ทุกที

Jazz ตัวที่ 2 ผมนึกถึงแมวตัวโตๆอ้วนๆหน่อย หน้าตาแบ้วๆ

Jazz ตัวสุดท้ายผมว่ามันหลุดคอนเซป มองยังไงก็นึกถึงหมาพันธ์ปั้ก หลุดจากวงคิตตี้แมวน้อยกันไปละ
H.

ออฟไลน์ NeoZeLon

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 19:17:56 »
ขอเสริมนิดนึงครับ ว่าตอนเข้าเกียร์ถอยหลัง แล้วหมุนพวงมาลัย เส้นมันจะโค้งตามนะครับ ในคลิปอาจจะหมุนพวงมาลัยน้อยไปนิด เส้นอาจยังไม่ทันหมุน
Honda Jazz GK 2014
Honda Accord G8 2008

ออฟไลน์ takkub21

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 22:23:59 »
ขอบคุณมากครับ
ชอบที่คุณแพน กับ คุณจิมมี่ บอกว่ารถยี่ห้อไหนใช้เกียร์ของอะไร
ผมว่าคุณภาพของเกียร์มีผลต่อการซื้อเหมือนกันครับผมว่า
อยากรู้เหมือนกันนะครับ ว่าถ้าคุณจิมมี่กับคุณแพนไม่บอก ผู้บริโภคจะทราบได้อย่างไรว่ารถไหนใช้เกียร์ประเภทไหน ครับ

ออฟไลน์ Darkart

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 20:41:01 »
ขอบคุณครับ
พี่แพนและพี่จิมมี่ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์