ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสมาชิกด้วยคน  (อ่าน 24039 ครั้ง)

ออฟไลน์ jr2

• Newbie
  • *
ขอเป็นสมาชิกด้วยคน
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 14:46:03 »
ในฐานะแฟน คนหนึ่งขอยินดีด้วยครับที่มีเวปดีๆ และหวังว่าจะคงกระพันไปตลอดนะครับ

ขอแนะนำนะครับ
1. ผมรู้สึกว่า banner มันล้อมกรอบไปหน่อย ทั้ง 2 ฝั่งเลย หากมีโฆษณาเข้ามาอาจทำให้ไม่เเน่ว่าเป็น  บทความหรือโฆษณา
2. ปัจจุบันหน้าจอคอมพ์ส่วนใหญ่ ค่อนข้างะกว้างครับ ทำให้ดูแล้ว หน้าจอยังเหลือที่ว่างมากไป
และในกรอบแต่ล่ะช่อง ของ magazine highlight  รู้สึก มัน โห่วงๆ น่าจะเอา คำว่า more มาอยู่ด้านหลังของรูปรถครับ จะได้ทำให้แต่ล่ะช่องขนาดเล็กลงครับ

ด้วยความรัก
และขอบคุณสำหรับเวปดีๆครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ขอเป็นสมาชิกด้วยคน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 16:43:18 »
ขอบคุณมากครับสำหรับคำติชม

จะรับไว้แล้วลองหาทางแก้ไขกันต่อไปครับ