ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นในงาน motor expo ปีนี้มีแบบนี้แล้วคิดยังไงกันครับ  (อ่าน 11827 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf8023

• Hero Member
Re: เห็นในงาน motor expo ปีนี้มีแบบนี้แล้วคิดยังไงกันครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 13:53:09 »
เฉพาะรอบสื่อรึเปล่าครับ
ถ้าเฉพาะรอบสื่อ ไม่น่ามีปัญหนะครับ

ออฟไลน์ XyteBlaster

Re: เห็นในงาน motor expo ปีนี้มีแบบนี้แล้วคิดยังไงกันครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 14:24:21 »
มันไม่ดีตรงมี ผช ใส่ กกน   นี่แหละครับ 555

ไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมมั้ย .. เวลาไปเดินมอเตอร์โชว์ ผมชอบเดินสวน กับ ที่เค้าจะ phone เอาพริตตี้ มาบอก "ยนตกรรมใหม่ล่าสุด บลา ๆ สิว ๆ พื้นๆ"

เวลาเดินย้อน งาน .. คนจะว่าง มีเวลาดูรถเต็มที่ ได้ลองเต็มที่อ่ะ   ส่วนคนที่เดินตามที่ phone วน ๆ ก็ไปถ่ายรูป พริตตี้ ดูรถก็ไม่ได้ .. -_-

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 16:07:02 »
รับไม่ได้ครับ เสื่อมมาก

ทำไมไม่ถอดๆไปเลย

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 21:43:29 »
โอเคมากๆ ครัช

ออฟไลน์ h22a

• Sr. Member
คิดว่าจะมากขึ้นทุกปีๆ น่าห่วงคือเวลาเห็นไปเป็นครอบครัวมีเด็กไปด้วย

ถ้าลูกถามทำไม่เค้าไม่ใส่เสื้อจะตอบว่าไง? ....หรือติดหน้างานว่า18+

เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ top3245

เหมือนเห็นในเพจผู้จัดการ แจ้งว่ามีเฉพาะรอบสื่อเท่านั้นครับ

ออฟไลน์ Chanissara

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
แปลกนะ ผู้หญิงนุ่งน้อย บอกรับได้ แต่พอผู้ชายนุ่งน้อย บอก รับไม่ได้

5555+ คิดเหมือนกันเลยค่ะ ทั้งที่จริงๆชุดก็เป็นแนวชุดชั้นในเหมือนกันทั้งผู้หญิงผู้ชาย

ในมุมกลับกัน เรามองชุดผู้หญิงว่าสวยดี และของผู้ชายดูแล้วเราก็ชอบนะ 555+

แต่ถ้าเป็นมอเตอร์โชว์ก็ไม่ควรให้ถึงขนาดนี้ เพราะจะกลายเป็นงานชุดชั้นในมากกว่าโชว์รถนะค่ะเนี่ย รถกลายเป็นของประดับไปเลย...

ออฟไลน์ SM.

ผมไม่ทราบครับ อยากไปดูให้เห็นด้วยตาตัวเอง