ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจออก BMW 116i M Sport แต่ส่งสัยเรื่องพวงมาลัยแบบ เก่า กับแบบใหม่ ต่างกันยังไง  (อ่าน 2897 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoD-X

• Newbie
  • *
สอบถามผู้รู้สำหรับ BMW 116i M Sport ครับ พอดีสอบถามเซลมา สำหรับรุ่นพวงมาลัยเก่า จะได้ส่วนลดมากกว่ารุ่นพวงมาลัยแบบใหม่ 50,000 บาท ซึ่งจะเป็นของล็อตปี 2015 

ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถ เลยอยากทราบว่า มันต่างกันแค่พวงมาลัย หรือว่า ต่างกันหลายอย่างครับ 

ออฟไลน์ trumpetx

• Sr. Member
พวงมาลัยใหม่สวยกว่าครับ มันเป็นแบบก้านเล็ก ถ้าเป็นรุ่นก่อน มันก็จะเหมือนๆพวงมาลัยทั่วไป แต่จะอวบกว่า

ออฟไลน์ MoD-X

• Newbie
  • *
พวงมาลัยใหม่สวยกว่าครับ มันเป็นแบบก้านเล็ก ถ้าเป็นรุ่นก่อน มันก็จะเหมือนๆพวงมาลัยทั่วไป แต่จะอวบกว่า

แล้วอย่างอื่นที่ตัวรถมีเปลี่ยนแปลงไหมครับ

ออฟไลน์ trumpetx

• Sr. Member

แล้วอย่างอื่นที่ตัวรถมีเปลี่ยนแปลงไหมครับ

ไม่เปลี่ยนครับ ของเหมือนเดิมทุกอย่าง พวงมาลัยหล่อขึ้นอย่างเดียว