ผู้เขียน หัวข้อ: ลองเล่นกันขำๆครับ ถ้ามีเทวดามอบพรที่มีเงื่อนไขแบบนี้ คุณจะเลือก ?  (อ่าน 7029 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
ผมเอา New Beetle หรือ Nissan Figaro มาให้ภรรยาขับเล่นๆละกันครับ  ;D

ออฟไลน์ MUKIMIKU

• Full Member
  • MEW
ขอ volvo c30 2.4i แล้วกันครับ
รถท้ายตัดสามประตู เสียงเครื่อง 5 สูบเร้าๆ ไม่โหลดีด้วยครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
เซฟโลเลท ครูซ  ดีเซล รถ demo ครับ  ;D ;D

( วันก่อนเซลให้มาราคา 1 m )

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
E66 มือสอง ครับ
ถ้าไม่ต้องซ่อม ก็คงเอาตัวนี้แหละ

+1 ครับ

E65/E66 730

ออฟไลน์ ultima8

• Newbie
  • *
HR-V หรือไม่ก้อ dmax ครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
E66 มือสอง ครับ
ถ้าไม่ต้องซ่อม ก็คงเอาตัวนี้แหละ

+1 ครับ

E65/E66 730

คอเดวกาน ผมว่าได้735 เลยนะ

ออฟไลน์ mothsan

RX 7 โล้ดดด อยากได้แต่กลัวซ่อม แต่ถ้า 5 ปี ไม่ต้องซ่อมนี้ฟินนเลย

ออฟไลน์ Tha10050

• Full Member
เอารถมือสองครับ
Evo VII ที่โมมาเต็มพิกัดครับ จนเครื่องเกือบพัง หรือ ใช้ได้แป๊บๆ ไม่ทน ขับแช่ไม่ได้ ประมาณนี้ครับ (นอนอู่ซะเยอะ)

แต่ด้วยข้อแม้ของเทวดาข้อ 3 (จะทำให้รถผม สมบูรณ์ขึ้นมาทันที และไม่ต้องซ่อมไปอีก 5 ปี ครับ )

หลังจากหมด5ปี รถท่านก็เกือบพังสิครับเนี่ย (เรื่องสมมุติ แซวเล่นขำๆ อย่าซัเรียสนะครับ)  ;D ;D ;D

555 ผมขอใช้รถจากเทวดา  5 ปีพอครับ (คุ้มละครับ สำหรับมนุษย์ที่ชอบขับสะสมเลขไมล์รถอย่างผม อิอิ)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Lexus IS250 สีขาวมุก โฉมที่แล้วครับ ตัว Luxury ปีแรกๆก็ได้ ยังไงก็ไม่ต้องซ่อมหนิ ราคาหย่อนล้านพอดีๆ ถ้าเป็น Premium เหมือนจะเกินล้านอยู่
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ ting0878

• Newbie
  • *
ผมขอเรนเจอร์ 4 ประตู สีนํ้าเงิน ยกสูง ไม่แน่ใจเกินล้านใหม แต่จะสบายใจ ตรงไม่ต้องซ่อมเข้าศูนย์ นี่ละครับ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D