ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan Thailand จะเปิดตัวโมเดลใหม่ 2 รุ่น ในปี 2558 ลองเดากันเล่นๆดูครับ  (อ่าน 14677 ครั้ง)

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
แต่ ECO คาร์นี้ต้องเป็นรุ่นใหม่เท่านั้นป่าวอะครับ เพราะเข้าใจว่า Note มีมาพักใหญ่แล้วครับ

แอบสงสัย แต่ชอบ Note มากกว่า March ทุกอย่าง

เงื่อนไขคือเป็นรถนิวโมเดล ไม่เคยมีในไทยมาก่อน แค่นั้นนะครับ
อย่าง สวิฟท์ ก็ออกขายตปท.ก่อนบ้านเราเยอะ ก่อนมาไทยกลายเป้นอีโคคาร์เฉย

ออฟไลน์ SM.

PPV base on NP300 กับ Grand Livina

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เดาว่า Nissan Note ครับ แล้วเอา Note อุดมมาเป็นพรีเซ็นต์เตอร์แล้วเอากาแล็คซี่ Note มาแถม รับรองติดหูคนทั่วประเทศในเวลาไม่นาน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Zephyrs

• Sr. Member
ทำไมผมรู้สึกว่ามันจะเป็น Elgrand (มาแย่ง Alphard)

กับ Leaf?

ออฟไลน์ bubball

เดาว่า Nissan Note ครับ แล้วเอา Note อุดมมาเป็นพรีเซ็นต์เตอร์แล้วเอากาแล็คซี่ Note มาแถม รับรองติดหูคนทั่วประเทศในเวลาไม่นาน

ผมนึกภาพตามเลยครับ สุดยอด 55555

ออฟไลน์ fhasociety

เห็นว่าจะมีน้องสิวฝ้าติดหอยด้วยนิ ;D

//แต่คงพับโครงการไปแระ เพราะพาวซ่าขายยังไม่ออกเบย
ทุกวันนี้ ผม ทำงาน เก็บเงิน แต่ง..................รถ

เขตจำกัดความเร็ว 10 แก้วต่อชั่วโมง

ออฟไลน์ tate_27

• Full Member
อยากให้เป็น cube มาตัดหน้า lapin chocolat ซะเลย 

ออฟไลน์ @MIN

• Life is beautiful
model ใหม่ น่าจะเป็น note  มากที่สุด  แต่ถ้าจะให้ surprise และช็อคคนไทย ...  ต้องเอา cube เลยครับ 
I have enough of making money. Now I want to make time.

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ฝันกลางวันว่าจะเป็น Murano แต่คงเป็นได้แค่ฝัน 5555

เดาว่า PPV กับ note ละกัน
เพราะ note พี่จิมมี่ก็พึ่งจะไปขับมานิ อาจจะมีเบื้องลึกเบื้องหลังก็ได้ อิอิ ^^

Murano จริง กุญแจจูนสั่นเลยครัช

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Saul Goodman

• Full Member
1. NP300 Navara ตอนเดียว ชัวร์ๆ เห็นมีภาพหลุดวิ่งทดสอบอยู่
2. อีกคันน่าจะ Juke MC ตามอินโดนีเซีย เพราะ เขาเปิดตัวก่อนเรานานแล้ว ถ้ามีรุ่นไมเนอร์ บ้านเราก็ต้องไมเนอร์ตามด้วย