ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รายงานยอดขายรถยนต์เดือน พ.ย.57 แบ่งตาม Segment //  (อ่าน 8530 ครั้ง)

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
HRV เดือนหน้ามี 2000 ขึ้น เพราะยอดจองล่อไปจะหมื่นแล้ว แอบสงสาร civic โดนจาก รุ่นน้องนี่แหละ ยอดเลยฮวบ
MZ 3 ผมว่าปัญหาของตัวมันเองนั่นแหละที่ทำให้ยอดตก เพราะคนซื้อ mz 3 จะไม่ค่อยสนใจ HRV หรอก
Teana นอดระดับนี้ ถ้านิสสันไม่ทำอะไรสักอย่าง gen 4 อาจไม่มีมาให้ใช้แล้ว? กลุ่มนี้ Acc ยังครอบแชมป์ต่อเนื่อง
yaris ปล่อยมันไปเถอะ เป็นผมๆก็ซื้อ 555
Vigo fortuner บทพิสูจน์ตัวรถ ผสานพลังกับ แบรนด์ จะ 10 ปีแล้วยังขายดี
Vios ผมว่าถ้าเรารวม jazz + city รถออฟชั่นเียังไงก็เป็นต่อนะ

ออฟไลน์ Gaga

• Jr. Member
  • **
เชื่อว่า ยังมีรถอีกหลายหมื่นคัน ที่แจ้งขายเป็นตัวเลข ยังจอดอยู่ที่โชว์รูมอยู่เลย

หุหุ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
นิสสันอาการหนักนะครับ :D

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ช่วย SUM ยอดรวมของแต่ละ segment ด้วยได้มั๊ยครับ