ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้ลูกระนาดรุ่นใหม่....มันใหญ่โตขนาดนี้เชียวหรือครับ?(มีรูปประกอบ)  (อ่าน 12344 ครั้ง)

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เห็นแต่ละคนบ่นเรื่องในมหาวิทยาลัย *- จุฬาเคยเข้าไป ใหญ่จริงๆให้ตายเถอะ

แต่ชอบ ของ มจธ. สุดแล้วคตรับ เป็นลูกยาง ไม่ใหญ่มาก เป็นสันขึ้นมากำลังดี อิอิ  ;D

ลูกยางอันนั้นล่าสุดโดนเอาออกไปแล้วครับ
สงสัยโดนข้อหาเป็นศัตรูกับจักรยาน
เหอๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ simcity

หมู่บ้านผม สูงเกือบถึงฟุตบาท 

ต้องเลื้อยกันทุกลูก 55

ออฟไลน์ walkingspeed

• Newbie
  • *
ผมกลับชอบแบบนี้นะครับ
smooth ดี

ออฟไลน์ Syn_dy

• Newbie
  • *
ผมว่ากว้างๆแบบเนี้ย ดีออก ไม่น่ากลัวครับ รถไม่เสียหาย

แต่กลัวไอ่แบบที่แคบๆแต่ดันสูงอ่ะคับ น่ากลัว....  :o

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ผมว่าถ้าไม่โหลดคงไม่ติด แต่ถ้าโหลดนี่สงสัยต้องค่อยๆตะแคงแน่ๆ เพราะตอนเทสขึ้นไปอยู่กลางลูกระนาด
รถผมบริเวณชายน้ำ ห่างจากพื้นถนนประมาณ 2 นิ้วเห็นจะได้

เดี๋ยวจะให้ช่างเอาสีมาทาลูกระนาดหน้าบ้านครับ ขาวตัดแดงแบบที่เขาทากันทั่วไป หมู่บ้านกั้นให้แต่ไม่ทำสี บางคนไม่คุ้นทาง เพราะมีลูกคั่นใหม่
เห็น รปภ.บอก ตอนกลางคืนเบรกไม่ทันหลายคันอยู่  มืดแล้วมองไม่ออกจริงๆ ระหว่างทางปกติ กับลูกคั่น
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
ลองที่หาดใหญ่สิครับ อย่างกับกำแพงเมืองจีนเลย ;D ;D

ออฟไลน์ Tonaka

ใน ม.ธ. รังสิตสิครับ ทั้งแคบ สูง และถี่ อีกต่างหาก  ราวกับว่ามีทุกๆ ห้าเมตรซะงั้น

บางลูกมันถูพุงเจ้าออฟตร้าผม  และทำเจ้าตั้นพลัสผมบินมาแล้วเหมือนกัน

หลายๆคนที่นั่นก็แซวไว้ว่า เอาไว้ให้คนเดินข้ามถนนเวลาน้ำท่วม !!  ฮ่าๆๆๆๆ  (ผมก็เคยทำงั้นจริงๆน่ะ)
阿蘇山

ออฟไลน์ firstzeng

• Full Member
ผมว่ายังเล็ก เจอ ของ มข. สะก่อน เค้าเรียกว่าเนินจั๊ม รอยขูดหลักฐานเพียบ

ออฟไลน์ Ruksadindan