ผู้เขียน หัวข้อ: เต็มๆตากับ Ranger MC กระบะอะลูมิเนียมเปิดข้างพื้นเรียบ  (อ่าน 17272 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
เจอมาสดๆร้อนๆ จริงๆเจอทั้งกลุ่มเลย
มีทั้ง แค๊ป ทั้ง 4 ประตู และ ตอนเดียว
แต่คิดว่าคงเห็นกันจนเบื่อแล้วเลยไม่ได้
สนใจอะไร แต่พอดีเจอเจ้าคันนี้ น่าสนใจ
เลยจับภาพมาให้ชมกันครับ

New Ranger MC
ตอนเดียว กระบะพื้นเรียบเปิดได้รอบด้าน
และที่สำคัญมันทำมาจากอะลูมิเนียมทั้งกระบะ
คงต้องรอลุ้นครับว่าจะขายในไทยมั้ย แต่ผมชอบ
ยิ่งใส่ยางโตๆมาให้แบบนี้ยิ่งดูแข็งแรงมากเห็น
ใกล้ๆแล้วมันเท่ดี

ปล.ภาพผมลงที่นี่ที่เดียวครับ
จะ copy ไปส่งต่อที่ไหนขอเครดิตให้ web HLM ด้วยนะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

เพิ่มรูป
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

สุดท้ายครับ บอกเลยชอบ อิอิ

ออฟไลน์ TDCI

• Sr. Member
ตัวนี้น่าจะส่งไปออสเตรเลีย ตลาดหลักอยู่ที่นั่น

ออฟไลน์ reyeshenry

มันก็ดีนะ แต่ดูตลกไปหน่อยหน้า

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ดูแค่ด้านหน้าเหมือนนางเอกซีรีส์เกาหลีเลย  แต่พอเห็นทั้งคันเหมือนเห็นรูปถ่ายตอนก่อนศัลยกรรม (-_")
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
มันคงเป็นรถเอาไว้สำหรับใช้งานเพียงอย่างเดียวแน่นอน
เพราะจากหน้าตารวมๆแล้ว คงไม่ค่อยมีใครใช้แบบรักษาเท่าไหร่

JONNY

• บุคคลทั่วไป
กระบะพื้นเรียบ ถ้าได้ต่อตู้หลังคา
จะลงตัวมาก ใส่ได้มากด้วย

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ชอบโคมไฟหน้ามาก ดูแล้วรู้สึกไม่เป็นลูกเมียน้อยแบบที่หลายๆเจ้าทำให้รุ่นรองๆ
แต่สงสัยว่าทำไมกระบะมันดูสั้นมาก เมื่อเทียบกับรถที่กำลังมาอย่างนาวาร่า หรือฟอร์ดจะเจาะกลุ่มลูกค้าในเมืองแข่งกับซูซูกิเหรอ เพราะทาทารู้สึกกระบะจะยาวกว่านี้

ออฟไลน์ O_o"

สงสัยเป็นตัวขับสี่ ด้วยสิ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Saul Goodman

• Full Member
Ranger รายวัน มาอีกแล้ว
ช่วงนี้มีมีให้เห็นอย่างถี่เลย
ผมว่ากระจัง กันชนหน้าดำ แบบนี้ก็ดุไปอีกแบบนะครับ

ออนไลน์ gorilla

ที่ออสก็มีแบบนี้ทุกยี้ห้อครับ    สำหรับพวก Trademan ใช้กันครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ตัวช่วงสั้นด้วยแฮะ แปลกๆดี

แต่ดูแล้วน่าจะขายไทยด้วยแน่ เพราะไอตัวที่ขายอยู่ใช้ Ranger เก่าตัวก่อนหน้า ยังขายส่งภาคใต้อยู่เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2015, 22:22:32 โดย Fly to dream »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ xenon

• Full Member
ได้เครื่องแรงๆ ผมเอาไปทำหัวลาก ต่อพ่วงเลย ;D ;D

ออฟไลน์ SM.

คงเอามาทดสอบอะไรเฉพาะหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ เซลล์ขายรถ

• เซลล์ขายรถจริงๆนะครับ
ตัวนี้น่าจะส่งไปออสเตรเลีย ตลาดหลักอยู่ที่นั่น

ตามนั้นย์ ;D
ต้องดันยอดเดี๋ยวเจอโกฮังจัดการ :(

ออฟไลน์ Koong

ช่วงสั้น  เพราะใช้ต้องใช้แชชชีเดียวกับ  Everest
ทำออกขายเพื่อให้ Everest ได้สิทธิภาษีแบบ PPV
ดังนั้นน่าจะมีขายในไทยนะ เพราะตัวเก่าช่วงสั้นแบบนี้ก็มีขาย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
สวยดีครับน่าเอามาขนมอไซขอ 4x4 จะได้มั้ย
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ kiwiwi

ขายแถวปากช่อง มวกเหล็ก
หนองโพ ทุ่งครุ

ได้อารมณ์รถขนนมจากฟาร์มโคนมไปส่งโรงงานผลิต

ออนไลน์ dht_tubes

ตัวกระบะผลิตจากโรงงานฟอร์ดเลยใช่มั๊ยครับ

หรือซื้อรถเปล่า มาต่อเติมทีหลังครับ

ออฟไลน์ Darkart

น่าเอาไปใช้ในสวนไร่นามาก ส่วนมากจะส่งขายไปต่างประเทศเยอะครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์