ผู้เขียน หัวข้อ: Civic ปุ่มกดเปลี่ยนหน้าจอ MID กดยากขึ้น ถ้าเอาไปเคลม จะได้เปลี่ยน หรือซ่อมครับ  (อ่าน 1927 ครั้ง)

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
ผมซื้อ civic มาได้เดือนกว่าครับ วันเสาร์ที่ผ่านมา ปุ่มเปลี่ยนหน้าจอ MID ที่วงไว้ในรูป กดยากขึ้น แต่ยังเปลี่ยนหน้าจอได้ปกติ
ถ้าเอาไปเคลมที่ศูนย์ จะได้เปลี่ยน หรือ ซ่อม ครับ

**รูปจากเนทครับ ปุ่มเพิ่มลดเสียงของผมยังไม่ลอก** ;D

ออฟไลน์ nuntapon.s

• Hero Member
จะเปลี่ยนยกแผงครับ  ศูนย์ไม่ค่อยมีนโยบายซ่อมอยู่แล้ว

ออฟไลน์ No Trespassing

รถป้ายแดงส่วนใหญ่เปลื่ยนยกแผง

เพราะศูนย์ไม่มีนโยบายซ่อมอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ระดับฮอนด้าน่าจะเปลี่ยนยกแผงนะครับ มีแต่ตาบ้าฟอร์ดนี่แหละจะซ่อมให้
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
เอาเข้าศูนย์แล้วครับ

ช่างเอาลมเป่า แล้วหาย บอกแค่มีเศษดินไปอยู่ในร่องปุ่มกด