ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจองเลขทะเบียน 36, 56 เลขมงคล สองตัวแต่ไม่อยากประมูล  (อ่าน 6298 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0%

• Hero Member
เข้าใจว่าโอกาสกดหน้าเวป โอกาสได้เป็นไปแทบไม่ได้

และประมูลก็ไม่มีให้ประมูล ซึ่งต้องยอมจ่ายให้กับพวกพ่อค้าอย่างเดียว

หรือ

ต้องไปขอหน้าห้อง ต้องคุยยังไง ต้องเสนอยังไง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
ซื้อเอาตามเวปเลยครับ มีให้เลือกเยอะแยะ
ถ้าจะไปจ่ายเองที่ขนส่งผมว่ายาก เพราะเค้ามีขาประจำกันอยู่แล้ว
ถ้าอยากได้เลขหลักน้อยๆแบบนี้ ก็ต้องยอมจ่ายให้พ่อค้าล่ะครับ
มันมีทางเลือกไม่มากนัก ไม่งั้นก็ต้องใช้ทะเบียนธรรมดาทั่วไป

ออฟไลน์ PedF001

• Jr. Member
  • **
ผมเคยแต่จองเลขปกติยังไม่เคยลองเลขสวย
แต่ผมเห็นเลข xy 36 ประมาณ95,000 ครับ

ออฟไลน์ Ongszaa

• Sr. Member
คุณมีเส้นข้าราชการในกรมขนส่งรึเปล่าครับ
หรือข้าราชการตำแหน่งใหญ่ๆ ในกรมอื่นก็ได้ ตำรวจยศสูงๆ
ขอแค่นี้ก็พอครับ แต่คุณต้องสนิทกับคนเหล่านี้ระดับนึงเลย
ให้ติดต่อคนรู้จัก ใช้เส้นสาย บอกเลขที่ค้องการไป แค่นั้น

ถ้าไม่มีเส้นสาย ก็ใช้แบงค์พันแทนครับ
ซื้อตามเว็บ หรือ ติดต่อคนในยัดตังเอา
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ whoami

ป้าย กทม ยากหน่อยครับ แต่ถ้าป้ายตามต่างจังหวัดเลขแบบนี้เผลอๆไม่ต้องจ่ายพิเศษแต่อย่างใด

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ถามด้วยคนนะครับ ถ้าผมอยากได้เลข 2324 เนี้ยราคาจะอยู่ประมาณเท่าไหร่ ใครพอรู้ชี้เป้าให้หน่อยได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ Ongszaa

ถามด้วยคนนะครับ ถ้าผมอยากได้เลข 2324 เนี้ยราคาจะอยู่ประมาณเท่าไหร่ ใครพอรู้ชี้เป้าให้หน่อยได้มั้ยครับ

2324 น่าจะจองได้นะคับ แต่รอนาหน่อย ผมเคยจอง 9877 ครึ่งปี ได้แต่ให้โชว์รูมรถทำให้
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า

2324 น่าจะจองได้นะคับ แต่รอนาหน่อย ผมเคยจอง 9877 ครึ่งปี ได้แต่ให้โชว์รูมรถทำให้

คือผมเล็งมืองสองอยู่ กะว่าถ้าได้มาจะหาทะเบี่ยนนี้มาใส่แทนของเก่า

ออฟไลน์ jAk`CS

เห็นใจแทน จขกท ครับ กทม.คงยากน่าดู

ของผมได้มาฟรี ไม่ต้องเสียสักบาท
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
ไม่จำเป็นต้องเสียตังนะ เข้าคิวรอเอา