ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลสำหรับผู้ที่(คิดจะ)ซื้อฟอร์ด โฟกัส  (อ่าน 23293 ครั้ง)

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member
Re: ข้อมูลสำหรับผู้ที่(คิดจะ)ซื้อฟอร์ด โฟกัส
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 07:39:16 »
ผมจขกท.ครับ
เรื่องซ้ำกับเว็บอื่น ขอย้ำอีกครั้ง ผมเป็นผู้ถือลิขสิทธิ์ในข้อความ ผมก็อปวางไม่ผิดครับ
จับประเด็นดีๆครับ
1.ผมไม่ได้เปรียบเทียบยี่ห้ออื่นเลยเนาะ
2.ผมระบุชัดเจนว่า ณ 2015
เราน่าจะเข้าประเด็นว่า
1.อะไรที่ผมบอกไปแล้วผิดหรือไม่ครอบคลุม (เช่น มีสาเหตุอื่นนอกจากที่ผมระบุ)
2.ข้อผิดพลาดของรถที่ผมไม่ทราบ และวิธีแก้ไข
จะได้ได้ประโยชน์ ดีกว่า ไหมครับ

คุณเป็นเจ้าของ ลิขสิทธิ ข้อความ
แล้งเหตุผลบ้าอะไร ที่ต้องไปโพส ไว้หลายๆ ที่ ครับ เพื่อ ??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 07:44:39 โดย mamaman »

ออฟไลน์ SETTHASART

• Hero Member
  • รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
Re: ข้อมูลสำหรับผู้ที่(คิดจะ)ซื้อฟอร์ด โฟกัส
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 08:15:28 »
เกี่ยวไรกับพระไตรปิฏกว่ะครับ?

แล้วเรื่องปัญหาต่างๆที่พูดๆกันมา หมายรวมไปถึงเรนเจอร์ด้วยมั้ย

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• Sr. Member
  • ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 08:32:36 »
ผมว่าเหลือง

ใครว่าแดง

????????

เจตนาเล่นนอกเกมแบบนี้
ผมว่า"เหลืองแก่ๆ"นะ อาจให้แดงได้เลย
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน