ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นปีนี้โตโยต้า จะนำไฮบริด .รุ่นไหนเข้ามาเหรอครับ?  (อ่าน 3570 ครั้ง)

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
สิ้นปีนี้โตโยต้า จะนำไฮบริด .รุ่นไหนเข้ามาเหรอครับ?
พอดีเมื่อสักครู่นี้ดู TNN เขาบอกว่าสิ้นปีนี้โตโยต้าจะนำไฮบริดมาเพิ่มทางเลือกอีก
อยากทราบว่ารุ่นไหนหรือครับ

ออฟไลน์ majam

• Jr. Member
  • **
 prius ครับ

ออฟไลน์ prai

prius ครับ
แล้วมีใคร พอจะทราบราคาค่าตัวของมันมั้ยครับ
น่าสนใจดีครับ  :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ลองเข้าไปอ่านในบทความ Special Report
New Car in Thailand 2010 - 2014 ที่ผมเขียนเอาไว้ ในหน้าแรกของเว็บ Headlightmag.com ของเราดูได้เลยครับผม

ออฟไลน์ Dr.Shank

• Sr. Member
ลองเข้าไปอ่านในบทความ Special Report
New Car in Thailand 2010 - 2014 ที่ผมเขียนเอาไว้ ในหน้าแรกของเว็บ Headlightmag.com ของเราดูได้เลยครับผม

คุณจิมมี่ครับ toyota FT 86 แว่วๆ จะออก ก่อน 2012 มั้ยครับหรือหลังจากนั้น ขอบคุณครับ

;D
..