ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะทราบช่องทางติดต่อ คุณหลุยส์ครับ  (อ่าน 2134 ครั้ง)

ออฟไลน์ momo

• Newbie
  • *
อยากจะทราบช่องทางติดต่อ คุณหลุยส์ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 17:49:26 »
อยากจะทราบช่องทางติดต่อ คุณหลุยส์ครับ คือซื้อรถมาแล้ว4เดือน มีปัญหาตั้งแต่เดือนแรกที่ซื้อครับ เข้าศูนย์บริการไปหลายหนซ่อมไม่หาย หลังๆศูนย์บริการไม่รับผิดชอบ
พอดีเมลล์ไปถามทีมงานheadlightmag ขอความอนุเคราะห์ขอช่องทางติดต่อคุณหลุยส์แล้วแต่ยังไม่ได้เมลล์กลับมาครับ เลยมาขออนุญาติตั้งกระทู้เวปบอร์ด เผื่อท่านสมาชิกท่านใดจะช่วยกรุณาชี้ช่องทางติดต่อให้ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mon8118

• Sr. Member
Re: อยากจะทราบช่องทางติดต่อ คุณหลุยส์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 18:55:40 »
รถอะไรครับ ทำไมปัญหาเยอะจังT T
'95 Subaru Impreza STI GC8
'99 Jeep Grand Cherokee 4.0
'09 Nissan Teana 250XV
'12 Mini Cooper S Clubman
'12 Hyundai Grand Starex VIP
'16 Nissan Elgrand

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Re: อยากจะทราบช่องทางติดต่อ คุณหลุยส์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 20:53:24 »
เบื้องต้นส่งไปที่ email : [email protected]
ก่อนก็ได้ครับ โดยเขียนระบุรายละเอียดต่างๆให้ชัดเจน
รถรุ่นอะไร ซื้อเมื่อไหร่ ออกที่ดีลเลอร์ไหน ปัญหาที่พบ
การดำเนินการแก้ไขอะไรไปบ้างแล้ว เป็นต้นครับ

(ก่อนอื่นแนะนำตัว เกริ่นนำซักเล็กน้อยก่อนก็ดีครับ)

ประมาณนี้เบื้องต้นก่อนก็ได้ครับ

ออฟไลน์ momo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 14:50:05 »
กำลังจะรวบรวมหลักฐานแล้วส่งไปให้ครับ
ขอบคุณมากเลยคับ