ผู้เขียน หัวข้อ: นี่คือรถรุ่นอะไรครับ วิ่งในน้ำ น้ำจะท่วมหลังคาอยู่แล้วยังวิ่งได้เฉยเลย  (อ่าน 4426 ครั้ง)

ออฟไลน์ poona

• Full Member
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เท่าที่จะทำได้
    • บาร์โค้ดสโตร์
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เท่าที่จะทำได้    https://www.facebook.com/barcoderetailstores

ออฟไลน์ localgame

• Hero Member
รถกระบะดีเซลบ้านเราทั่วไปก็ทำได้ครับ แค่ต่อท่อหายใจ กับ ท่อไอเสียให้พ้นน้ำ ช่วงน้ำท่วมใหญ่บ้านเราก็เห็นวิ่งกันเยอะแยะ น้ำท่วมถึงพวงมาลัยยังวิ่งได้อยู่เลย

ออฟไลน์ Ex_machina

• Sr. Member
น่าจะ Land cruiser series 80 ครับ

ออฟไลน์ gorilla

land cruiser ครับ

เป็นผมคงไม่ไหวครับ  หนาวตายพอดี

ออฟไลน์ H.

วิ่งได้แต่ห้ามดับ ถ้าดับก็เสร็จกัน
H.

ออฟไลน์ H3T

Brand : Toyota
 Model : Landcruiser
 Name : VX80 ( คนเล่นออฟโรดเรียกติดปากกัน )
 Engine : เดาว่าน่าจะเป็นรุ่นย่อย HZJ80 เครื่อง 1HZ-FE มากกว่า HDJ81 เครื่อง 1HD-FT เพราะเป็นโฉมปี 1992 - 1995

ออฟไลน์ Ruksadindan

ดูทรงว่าโตโยต้า แม้ว่าข้างบนมีคำตอบแล้ว

Russians.... จริงๆกันเลยครับ

ออฟไลน์ Darkart

น่าจะเป็นToyotaครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ถ้าน้ำท่วม กทม อีกครั้ง คงขายดีนะ  ;D ;D ;D