ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพหลุดแบบพรางน้อยมาก! Cruze , Camaro, Malibu โฉมถัดไปครับ !!!!  (อ่าน 4334 ครั้ง)

ออฟไลน์ Severus Snape

• Full Member
เจอมาจาก comment ในเว็บ ตปท นะครับ น่าจะเป็น teaser สำหรับ NY Autoshow เดือนหน้า

เห็นได้ว่า Cruze ตัวใหม่นี่หน้าตาต่างจากของจีนเยอะมาก ๆ ๆ ๆ กระจังหน้าแนวเดียวกับ Volt ตัวใหม่เลย
ส่วน Malibu รุ่นใหม่ดีไซน์ได้อิทธิพลจาก Camaro มาเยอะมาก ๆ ครับ
ถ้ามองดี ๆ ข้างหลังจะเห็น Chevy Spark ที่เดิมทีจะเข้าอีโค่คาร์เฟสสองด้วยนะครับ แต่ถอนตัวออกไปก่อน
ทั้งหมดในภาพนี้ Chevrolet จะเปิดตัวภายในปีนี้หมดเลยครับ(ตลาดอเมริกา) นับว่าเป็นปีที่สำคัญมาก ๆ สำหรับแบรนด์นี้เลย.....

ออฟไลน์ baddream11

• Sr. Member
sหน้าม้าครับ  ;D น่าสนใจสุดคงเป็นคามาโร มั้ง :-*

MacH1

• บุคคลทั่วไป
New Camaro looks just like the current one.

2.0 turbo will fight Stang 2.3EB.

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
ชอบมาลิบู ครับ

ออฟไลน์ zen_ar218

• Newbie
  • *
    • CRUZE F.A.Q.
Cruze ที่เปิดตัวในจีน ภายนอกไม่สวยเลยครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
จะว่าไป เชฟฯ เค้าจะตัด Aveo - Sonic ทิ้งอยู่แล้วรึป่าวครับ แล้วดัน Spark มาแทนตำแหน่ง   ทำให้ไทยตัดทิ้งไปก่อน และไม่เอา Spark มาขายต่อเป็น Ecocars ph.2
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย