ผู้เขียน หัวข้อ: Suzuki IK 2 ยังกะ Mazda + Lexus เบาๆเลยนะครับเนี่ยะผมเชื่อว่ามัน"ต้องมาไทยซะ"  (อ่าน 3875 ครั้ง)

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
สวยดูพรีเมี่ยมมากเลยนะครับ ดูไม่เบื่อ ผมว่าคัน Spied ก็แบบเดียวนี้เลย ไม่ธรรมดาแฮะ  ;D ;D
..... ที่มา http://photos.autospinn.com/Suzuki-unveils-iM-4-iK-2-concepts/5024834901664545201.jpg.php

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
แบรนด์นี้ทำทรงรถและมิติออกมาสวยนะครับ แต่ ยังติดเรื่องราคาและศูนย์

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
แบรนด์นี้ทำทรงรถและมิติออกมาสวยนะครับ แต่ ยังติดเรื่องราคาและศูนย์

ศูนย์แย่ๆ ก็มีเยอะ ศูนย์ดีๆ ก็มีไม่น้อย

จากใจคนที่บ้านใช้ทั้ง Suzuki Honda และ Ford

ทุกยี่ห้อคุณต้องหาข้อมูลศูนย์ดีๆ ด้วยตัวเอง ไม่ใช่คาดหวังว่าศูนย์จะดีไปหมดซะทุกที่ แม้กระทั้งเจ้าตลาดก็ตามที

ออฟไลน์ Nut_K

เห็นด้านข้างแล้วนึกว่า Honda Edix กลับชาติมาเกิดเลยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2015, 23:27:45 โดย integra »

ออฟไลน์ MUK

ราคามาใกล้ๆ swift น่าจะขายดี มันสวยครับ :)

ออฟไลน์ H3T

รถรุ่นต่อไปที่จะทำตลาดในบ้านเราต่อจาก Ciaz คือ รถ Crossover ครับ

ออฟไลน์ chamanow88

• Sr. Member
สวยอ่ะ พักหลังซูซุกกราคามือสองก็ใช้ได้เลยนะ เท่าที่ดู Swift ราคาไม่ค่อยตก

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ dht_tubes

ออฟไลน์ SM.

Suzuki ออกแบบรถสวยๆหลายรุ่นเลย เหลือแค่ทำรถออกมาให้ดีๆ ไม่น้อยหน้าคู่แข่ง

ส่วนเรื่องศูนย์บริการ ...  ::) ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ Staples

สวยอ่ะ พักหลังซูซุกกราคามือสองก็ใช้ได้เลยนะ เท่าที่ดู Swift ราคาไม่ค่อยตก

เพราะ Swift ไม่เคยลดราคาแบบคู่แข่ง อย่าง Mirage Brio  Amaze ลดกันเป็นแสน ราคาขายต่อ ตกฮวบๆ

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
เรื่องศูนย์บริการผมว่าไม่น่าห่วงแล้วครับ พอเพียงแล้ว ไม่ได้เยอะจนหันซ้ายก็เจอ หันขวาก็เจอ รถที่มีปัญหา Su ก็จัดการให้แล้ว แต่มาช้าไปนิด พวกด่าจนรู้ทั้งประเทศแล้ว 555+ ขอบคุณ Su จร้า ^^   :P :P