ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นที่แน่นอนแล้วสำหรับกระบะtoyotaเหนือกว่าisuzuจริงๆ  (อ่าน 6446 ครั้ง)

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member

อย่าเถียงนะหรือไม่จิง :D

ออฟไลน์ kiwiwi

คุ้นๆเหมือนจะเห็นภาพนี้ที่ไหนซักแห่ง -.-"

ออฟไลน์ Pasakorndvm

แต่ ISUZU บรรทุกหนัก และเกาะกว่าจริง ๆ ตามภาพ
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Fly to dream

แต่ ISUZU บรรทุกหนัก และเกาะกว่าจริง ๆ ตามภาพ

5555555555 ขำก๊ากเลยอันนี้
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ recycleman

มุกนี้...เมื่อก่อนนานมาแล้วก็เห็นว่าโตโยต้าจะเหนือกว่าฮอนด้าด้วยครับ

ออฟไลน์ Abitan

• Sr. Member
    • VELOCIFERO MAD
ว่าแล้วต้องมามุขนี้  แต่ขอเชิญที่ห้อง relax นะครับครั้งต่อไป
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ซ้ำ !!!

;D ;D ;D

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ว่าแล้วต้องมามุขนี้  แต่ขอเชิญที่ห้อง relax นะครับครั้งต่อไป

เห็นด้วยเลยครับ โพสแนวนี้ห้อง RELAX เลยครับ

ออฟไลน์ RUKTOOKKHON

;D
ห้องโดยสาร VIGO หักได้ใจจริงๆ

ออฟไลน์ holahola66

เป็น frequent flyer ครับ "บินบ่อย" ใมล์สะสมบานน
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ aod

โดนดักจนได้ครับ  ;D แต่ dmax รับน้ำหนักได้ดีจริงๆครับ

ออฟไลน์ beercs

• Full Member
มาจาก web pa...  นี่นา

คนแก่โดนหลอกให้เข้ามาครับ....(เชื่อคนง่าย)
ร้านเช็คปั๊มหัวฉีดดีเซล คอมมอลเรล บริการทำปั๊มหัวฉีด เทสปั๊มหัวฉีด และเปลี่ยนปั๊มหัวฉีดยานยนต์ดีเซลทุกประเภท ประสบการณ์ 30 ปี ราคายุติธรรม ยินดีใช้บริการนะครับ

ออฟไลน์ Terng

วีโก้ฟาดอะไรเข้าไปล่ะครับน่ะ ห้องโดยสารหักน่ากลัวมาก = ='
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ Darkart

ห้องโดยสาร VIGO โดนอะไรมา โหดมากครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ thchalerms

ขอโทษครับ หลายท่านอาจจะฮา .แต่คนขับ วีโก้ คอหัก เสียชีวิต นะครับ
คนขับ อิสุซุ ไม่เป็นไรออกมาช่วยคนขับวิโก้ เฉยเลย

ออฟไลน์ thchalerms

ฝนปรอยๆ แล้ว วิโก้ หักหลบมอไซ กระโดดข้ามเกาะกลางถนนมาเลย ที่บางพลี แถวตลาดไทยประกัน

ออฟไลน์ Ruksadindan

มุกนี้นึกออกครับ แค่อยากเห็นว่าเป็นไง

ฝนปรอยๆ แล้ว วิโก้ หักหลบมอไซ กระโดดข้ามเกาะกลางถนนมาเลย ที่บางพลี แถวตลาดไทยประกัน
เสียดายจัง น่าจะเป็นแว้นตัวนั้นที่ตาย หรือไม่ก็เพราะขาด VSC ด้วย

ออฟไลน์ E-OOD

• Jr. Member
  • **
เหมือนเจ้าของกระทู้รู้สึกสะใจกับอุบัติเหตุครั้งนี้นะ ซึ่งการสูญเสีย. จะด้วยตั้งใจหรือไม่ก็ตาม ไม่ควรล้อเล่นน่ะ

ออฟไลน์ moroccoco

• Jr. Member
  • **
น่าเห็นใจครับ คงจะขับมาเร็วอยู่เหมือนกัน แล้วหักหลบกระทันหัน ขับเร็วอันตรายครับ เกิดอะไรขึ้นมันแก้สถานการณ์ไม่ทันจริงๆ รถยี่ห้อไหนก็เอาไม่อยู่ ขับช้าๆแต่ถึงชัวร์ๆกันดีกว่าครับ