ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'live' : เปิดตัว ALL NEW Toyota Camry //  (อ่าน 4183 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
ใครที่สนใจ All-new Toyota Camry ที่เพิ่งปรับโฉมไป รายการ live! ตอนใหม่ น่าจะทำให้รู้จักและเห็นภาพชัดขึ้นถึงความน่าใช้ของรุ่นไมเนอร์เชนจ์นี้นะครับ

http://www.headlightmag.com/live-all-new-toyota-camry-2015-minorchange/

เชิญรับชมและแสดงความคิดเห็นตามอัธยาศัยเลยครับ
ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2015, 01:17:53 โดย TOYD »

ออฟไลน์ deathsheep

มุขเปิดคลิปฮา animalsไปเลย  5555555

:D :D  :D

ออฟไลน์ toonze

ชอบคู่นี้มากครับกัดกันแรงดี 555

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
รบกวนเช็คลิ้งหน่อยครับ ผมกดแล้วมันมาหน้างานเปิดตัว Camry 2012
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ The Coup Channel

รบกวนเช็คลิ้งหน่อยครับ ผมกดแล้วมันมาหน้างานเปิดตัว Camry 2012

แก้ไขลิ้งค์ให้แล้วนะคร้าบ พอเปลี่ยนเว็บใหม่ผมก็ยังมึนๆงงๆบ้าง 5555

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
นั่งดูผมก็เก็บสาระอะไรไม่ค่อยได้หรอก มัวฮาพิธีกร

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ ผมไม่ชอบแคมรี่โฉมนี้เลย อัลติสลงตัวกว่า สิ่งที่ชอบคือ รายการที่นำเสนอครับ ติดตามพวกเขามาตลอด
ฮาสุดสำหรับผม ก็คลิปที่ขับรถนิสสันเทียน่าถอยหลังครับ  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2015, 10:07:06 โดย jomyoot »

ออฟไลน์ sutabordee

• Newbie
  • *
ผมว่านะ ไม่กี่คลิปเอง น้องต๊อบเก่งขึ้น ไปได้อีกไกลเลย

ที่จริงคลิปนี้ ไม่ได้จงใจให้ฮา แต่จงใจให้คนดู เท่าทัน camry ในเรื่อง pr มากกว่า

ดังนั้น มุขก็เลยทิ่มชายโครง toyota ทิ่มบ่อย ทิ่มลึก เพราะผมเห็น clip นี้ยังงงเป็นไก่ตาแตก

ต้องปรับความคิดใหม่เกี่ยวกับเรื่อง new กับ all new ใหม่ เค้าเหมาคำว่า all new กันดื้อๆแบบนี้เลยเหรอครับ

คนดูแบบผมอย่างน้อยก็คนนึงอ่ะ ที่ดูแล้วฮาสะใจ ก็เห็น accord ตีนปลาย camry เลยได้ที ขี้เหนียว option

พอตัวเองเป็นตีนปลาย accord กลายเป็นตีนต้น กลับมาเท option ให้ซะดื้อๆ แถมเหมา minor change เป็น all new อีกต่างหาก

ต้องสอนลูกสอนหลานใหม่ละ ว่าอย่าไว้ใจ promo คำว่า all new อีกจนกว่าจะได้ยินว่า model change ไปเลยชัดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2015, 01:32:08 โดย sutabordee »