ผู้เขียน หัวข้อ: // มาแล้ว Mazda3 Racing Series Limited Edition ตกแต่งสปอร์ตพร้อมราคาเร้าใจ //  (อ่าน 33545 ครั้ง)

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
ติดติ๊กเกอร์ ใส่กระโปงรอบคัน เครื่องแรงเท่าเดิม

สวนทางกับ pulsar หน้าตานางจืดมาก แต่มีหอย

ปล.นี่คือติ๊กเกอร์จากโรงงานแล้วใช่ไหม
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Buffy

อย่างงาม!!!!!!!!

ออฟไลน์ shando

สติ้กเกอร์ที่ชายประตูพอรับได้นะ แต่ตรงไฟหน้านี่เอิ่ม...ยังกับงิ้ว

ออฟไลน์ 2k

รุ่นพิเศษเอามาเพนท์เฮนน่ากับขีดอายไลเนอร์  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
สเกิร์ตแบบนี้หล่อสุดๆเลยมาสด้า 3

ขอแค่ลอกสติ๊กเกอร์ออก จะหล่อขึ้นอีก 21.0354%
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ vantipz

• Sr. Member
ไฟหน้าไม่มีเดย์ไลท์ความสวยหายไป 70% ถ้าออกตัวนี้แล้วอยากจะเปลี่ยนไฟหน้าแบบตัวท็อปต้องเพิ่มตั้ง 45000+ อยากเปลี่ยนไฟท้ายก็ต้องเพิ่มอีก 20000
ผมว่าออกตัวท็อปแล้วไปจัดชุดแต่ง พ่นล้อดำ ได้แบบนี้ในราคาประมาณ 15000-20000
ส่วนเบาะหนังมีสีแดงแซมแบบนั้นดูมันแปลกๆ สีดำล้วนสวยกว่า

ออฟไลน์ Darkart

ชุดแต่งดูลงตัวมาก ไม่เยอะจนเกินไป มีสติ๊กเกอร์มาทำไมน้า
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ผมว่าสติ๊กเกอร์ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่   ;D  แต่งออกมาเหมือน มาสด้า 2 รุ่นก่อนปัจจุบัน  :o

ส่วนตัวคิดว่า
น่าจะทำ รุ่นพิเศษ หรูเรียบบ้างนะครับ  :) 

ออฟไลน์ Poj

แพงไปครับ

ออฟไลน์ Volta

เอารุ่น 2.0 c มาทำผมว่ามันยังไม่ค่อยแตกต่างนะ
อาจจะขายไม่ดี

ต้องลงเครื่องดีเซล 1.5 สิ แตกต่างแน่นอน ขายดีด้วย
ฮี่ ฮี่ ฮี่  ;D
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Impulse

ลงเครื่องดีเซล 2.2 สิ ผมซื้อแน่ๆ  ;D ;D ;D ;D ;D

ผมนี่เอารถผมไปเทิร์นแทบไม่ทัน ;D

ถ้าราคาไม่เกิน 1.2 ล้าน เอาใบจองมาให้ผม ใบนึงด้วย