ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อค่ำเหมือนเห็น Full Review Jazz กับ C-Class ที่หน้าเว็บ แต่ตอนนี้หายไปแล้ว  (อ่าน 4395 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
กดเข้าไปอ่านของ Jazz ได้ แต่เหมือนข้อมูลจะไม่ครบ พวกตารางต่างๆยังมีไม่ครบ แต่ของ C-Class อ่านไม่ได้เลย Refresh พักนึงก็หายไป

ไม่แน่ใจว่าพิมพ์เสร็จแล้วแต่มีปัญหาตอนเอาลงเว็บ หรือว่ายังพิมพ์ไม่เสร็จแต่เผลอลงผิด

แต่ไม่ได้ทวงนะครับ แค่เห็นแวบๆเลยถามดูเฉยๆ จะได้ทราบว่าจะได้อ่านเร็วๆนี้หรือว่ายังต้องรอไปก่อนน่ะครับ

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
ลุ้นๆ รออ่านJazzนะครับ (รักแล้วรอได้ อิอิ)

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
คาดว่าข้อมูลยังไม่สมบูรณ์

ยังไงรอเวอร์ชั่นสมบูรณ์อีกสักนิดนะครับ  ;D

ออฟไลน์ luxifer

• mcshop (Mc Jeans official online store)
ผมก็เห็นเหมือนกัน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 11:09:30 »
เมื่อวานก็เห็นอยู่แว่บๆนะครับ พร้อมกับ report ของ CX5 และ Chev ด้วย แต่พอเปิดไปก็บอกว่า "Page Not Found" ซะแล้ว ตอนนี้ลองเข้าไปดูบทความที่คุณ Jimmy รีวิว by brand จะเห็นว่ามีอยู่นะครับ แต่กดเข้าไปแล้วก็ขึ้นเหมือนเดิม มี Full Review ของ HR-V ด้วย
Everyday Lifestyle

ออฟไลน์ Mekkub

เห็นเหมือนกันครับกำลังนั่งอ่านริวิวแจ๊สในไอแพดอยู่ safari ดันรีโหลดเองซะงั้นกลายเป็น 404 not found ไปเลย คิดว่าน่าจะยังไม่สมบูรณ์มั้งครับเลยเอาออกก่อน

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member

ผมเห็น Focus กับ Altis ใหม่แฮะ หรือจะมีเซอร์ไพร์สลงทีเดียวหมดนี่เลยนะ  ;D
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
หรือว่า เป็นการสับขาหลอก หลอกให้ผู้อ่านเกิดอยากการอยากอ่าน ยิ่งเห็นแว๊บๆ ยิ่งอยากอ่าน ....ผมจะลงแดงแล้วละครับ