ผู้เขียน หัวข้อ: //รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 14 มีนาคม 2015 (RE-RUN)//  (อ่าน 2386 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
DR!VE THE WORLD :

++ CAMRY Big Minorchange ชอบหรือไม่ บอกมา
++ Mercedes Benz ฉลอครบรอบ110ปีในประเทศไทย เปิดสายการผลิตC300 BLUETEC HYBRID สรุปมีรถไฮบริดทั้ง C EและS
++ SPY SHOT สัปดาห์นี้พาเหรดกันมาโดยมิได้นัดหมาย เริ่มจากภาพที่เห็นชัดเจนขึ้นของAll New Fortuner,ภาพPajero Sportลายพรางวิ่งในออสเตรเลีย,All New HONDA STEPWGN และคันสุดท้ายที่แปะสเปคไว้หน้าเว็บไซต์อย­่างเป็นทางการ คือ All New Everest
++MITSUBISHI ถอดใจอีกแล้วกับความคิดที่จะเลิกผลิตรถเก๋­ง
++HONDAบอกว่าไม่เน้นดีไซน์รถที่หวือหวาตา­มคู่แข่ง

DR!VE And TALK :

++TOYOTA CAMRY 2.0 VVTi-W D4S จบจากงานแถลงข่าว ค่ำวันเดียวกันก็มีโอกาสทดลองขับทันทีแบบส­ั้นๆ

DR!VE THRU :

++ พาไปร้านร่มไม้ชายคา ย่านลาดพร้าว

เพลงที่เล่นในรายการ คือ Ride On Time ศิลปินชื่อ Tatsuro Yamashita เป็นเพลงจากซีรี่ส์ญี่ปุ่นเรื่องGoodluck พระเอกของเรื่องเป็นพรีเซ็นเตอร์TOYOTA Corolla Hybrid Wagon

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2015, 13:12:48 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
มาช้านิดนึงครับ พอดีว่าเพิ่งจะเห็นวันนี้ แต่คลิปออกมาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว

ช่วงนี้วุ่นกับการทำ แฉให้ฟังหลังเข้าศูนย์ SUZUKI อยู่ครับ ถ้าไม่มีอะผิดพลาด พรุ่งนี้คงได้ชมกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2015, 10:32:01 โดย pkdiamond »

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
อย่างไรก็รอฟัง ขอบคุณมากครับ
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ PunTam

ขอบคุณครับ ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Mighty-X

• Hero Member
ขอบคุณครับ  ;)

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ