ผู้เขียน หัวข้อ: >>>รู้สึกหงุดหงิดกับมาตรฐานถนนและทางบ้างมั๊ย<<<  (อ่าน 7833 ครั้ง)

ออฟไลน์ swan

• Sr. Member
Re: >>>รู้สึกหงุดหงิดกับมาตรฐานถนนและทางบ้างมั๊ย<<<
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 20:46:42 »
ถนนเมืองไทยสุดยอดครับ ไม่รู้มาตรฐานมันอยู่ตรงไหน บางที่เอียงซะรถแทบพลิกทั้งๆที่เป็นทางตรง ผิวถนนเป็นหลุมเป็นบ่อเยอะแยอะ เผลอไม่ได้ พูดไปแล้วก็ปวดหัวที่สุด

ออฟไลน์ Sammy_

• Hero Member
Re: >>>รู้สึกหงุดหงิดกับมาตรฐานถนนและทางบ้างมั๊ย<<<
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 21:53:56 »
แต่ก่อนผมก็ไม่เคยคิดอะไรนะครับ เพราะรถคันเก่าเป็น Dmax ยกสูง ผ่านได้ทุกสถานการ แต่พอมาใช้ เก่ง C-Seg แม่เจ้า ครูดตลอด ทั้งช่วงล่าง ทั้งประตู
ตอนนี้ถ้าผมซื้อรถ ผมยังคิดเลยว่าอยากได้กระบะ หรือ Suv