ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง honda accord G6 (งูเห่า) กับ toyota camry ท้ายย้อย ตัวไหนน่าสนใจกว่าครับ  (อ่าน 3257 ครั้ง)

ออฟไลน์ papatoon

• Newbie
  • *
พอดีผมจะเลือกสองตัวนี้น่ะครับ เลยอยากพอจะทราบข้อมูลของสองรุ่นนี้ว่าเป็นยังไง ขอข้อดีข้อเสียด้วยครับ ผมมีงบประมาณสองแสนบาทครับ หนึ่งเดอนจะเดือนทางไกลประมาณหนึ่งครั้งครับ

ออฟไลน์ toonnazaone

• Sr. Member
งูเห่า เคยคิดจะหามาใช้เหมือนกันคับ ศึกษาอยู่พักหนึง
ถ้าเป็นเกียร์atก็ระวัง พังกันบ่อยเหมือนกัน แต่ซ่อมกันก็จบ
มีอู่รับถึงอยู่ในคลับคับ อย่างอื่นรอพี่ๆท่านอื่นต่อคับ

ออฟไลน์ oak7070

• Full Member
เเนะนำเพิ่มงบอีกหน่อยไปเอา camry โฉมท่านผู้นำปี 02 2.4Q  ครับประมาณ สองแสนห้าครับ  ตัวนี้อะไหล่หาง่ายเครื่องทนเกียร์ทน  ติดแก็สก็ยังทนครับ

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
toyota camry ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2015, 23:58:50 โดย Darkart »
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ตัวเลือกที่ให้มา ก็ต้องแคมรี่สิครับ แถมเอาไปติดแก๊ส สบาย

ออฟไลน์ NoName__???

งูเห่าขับสนุกเกียเปราะ แคมรี่เกียทนแต่ช่วงล่างห่วย แล้วแต่สไตล์เลยค่ะ

ออฟไลน์ kiwiwi

ไม่แน่ใจใช่แคมรี่ gen2 หรือเปล่า

ถ้าใช่ วันก่อนเจอคันนึงแต่งแล้วออกมาคล้าย เซฟีโร่ตัวขับหลังเลยครับ
รถแดง แม็ก18 ฝาท้ายดำ โหลดแต่ไม่มาก
คือดูเปลี่ยนลุ๊คไปเลย

สวยครับ