ผู้เขียน หัวข้อ: ขับรถจากบ้านนอกเข้ากรุงไปถึงตอน 2 ทุ่ม เพื่อไปจอง MG3 อย่างเดียว .... แต่  (อ่าน 11290 ครั้ง)

ออฟไลน์ Minidog

• Full Member
ตามคุณผู้หญิงเถอะครับ. ถ้าไม่ตามเรื่องอาจไม่จบง่ายๆเวลางอลกันนี่ลามไปถึงสีรถแน่นอน ;D

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
ผมฮาแต่ละคอมเม้นมากกกก ดูทุกท่านกลัวภรรยากันหมดเรยยย

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมชอบเหลืองหลังคาดำ

ออฟไลน์ Terng

โหวตเหลืองครับ :D
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ redsun

อยากได้สีเหลืองล้วนครับ
แล้วมีหลังคาซันรูฟสีดำ
ดูเรียบร้อยแต่เด่นครับ

ออฟไลน์ redsun

เอ๊ะแต่สีน้ำเงินแต่งก็หล่อมากนะ 555

ออฟไลน์ masesang

• Newbie
  • *
เหลือง  โล็ด เด่นมาก

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เหลืองเถอะครับ เพราะ 1 เด่นดี 2 การตามใจภรรยาถือเป็นการดีครับ :)

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ KhunTon

• Newbie
  • *
สู้งานสู้ชีวิต อย่าคิดสู้เมียครับ ไม่งั้นนางบ่นไม่จบตั้งแต่วันแรกที่ถอยรถ จน.........................................................ยาว.........นาน

ออฟไลน์ BlackSpeed

• Sr. Member
ดูในโฆษณาชอบสีเหลืองหลังคาดำ แต่พอดูในรูปที่คุณถ่ายกลับชอบสีฟ้าหลังคาขาวมากกว่า เสา A ดำ มันทำให้รถดูดีขึ้นมากเลย ขอขัดใจเมีย ;D
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
"ผมบอกว่าเพราะคุณจิมมี่ แกพูดตรงไม่ดีก็ด่า ดีก็ว่าดี แต่คันนี้แกว่าดีคุ้มสุดๆผมเลยไม่รีรอครับ"
---------------------------------------

เดี๋ยวนะ...ผมบอกตั้งแต่เมื่อไหรว่ามันคุ้มสุดๆ???

แน่ใจแล้วเหรอครับที่จะอุดหนุนรถคันนี้?

มันดีพอรับได้ทุกอย่าง ยกเว้นเกียร์ AMT นะครับ

แน่ใจแล้วเหรอ?  คิดให้ดีๆนะครับ

ไปลองขับก่อนไหม? ลองทุกโหมดเกียร์นะ
ลองใช้งานเกียร์ของมันดูก่อนไหม?

ผมเตือนแล้วนะ!!!!