ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เลือกรุ่นไหนดี  (อ่าน 5901 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
Re: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เลือกรุ่นไหนดี
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 22:38:59 »
Altis 1.8 E
Mazda 3 
Mazda 2 ตัวดีเซล

ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เลือกรุ่นไหนดี
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 12:16:32 »
งบขนาดนี้ ไม่ต้องเลือกรถB-Segmentแล้วครับ ตามที่เม้นท์ท่านอื่นๆแนะนำเลย

ยิ่งหาศูนย์ดีๆ เซลล์ดีๆ มีลดมีแถมครับ ยิ่งช่วงนี้มอเตอร์โชว์ ขอเซลล์ไปเลย ไม่ต้องเขินอายหรือกลัวเขาไม่มีเงินใช้  ;D

ปล.แนะนำไปจองวันสุดท้ายของงานด้วยครับ เซลล์ อยากได้ยอดสุดๆ หิวโซ สุดๆ