ผู้เขียน หัวข้อ: // สรุปยอดจองรถยนต์ในงาน Bangkok International MotorShow 2015 ครั้งที่ 36 //  (อ่าน 27680 ครั้ง)

ออฟไลน์ Terng

• Hero Member
MG แอบเยอะนะ น่าดีใจแทน
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ AT

• Sr. Member
ออกรถกันเยอะจัง แล้ว ถนน ก็จะไม่มีให้วิ่ง แล้ว ที่คนเดินหรือวิ่ง ก็จะเต็มไปด้วยรถจอด แม้แต่ในห้าง ก็แทบจะไม่มีที่จอดเลย

ขรุ้นพระ!!!

ออฟไลน์ Ty ESC

ตกใจ

RR 10  คัน

เฉลี่ยคันละ 25 ล้าน ได้ 250 ล้าน

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ออกรถกันเยอะจัง แล้ว ถนน ก็จะไม่มีให้วิ่ง แล้ว ที่คนเดินหรือวิ่ง ก็จะเต็มไปด้วยรถจอด แม้แต่ในห้าง ก็แทบจะไม่มีที่จอดเลย

ทุกคนอยากมีรถเป็นของตัวเองแหล่ะครับ จะห้ามก็ไม่ได้หรอก

พูดแบบนี้เหมือนคนรถออกก่อน มีสิทธิ์ครองถนนมากกว่าเลย

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
บอกตรงๆเลยนะ ถ้าระบบขนส่งขั้นพื้นฐานบ้านเราดี
ผมอยากใช้รถขนส่งมวลชนแทนนะ แต่มันเลี่ยงไม่ได้
จริงๆบ้านผมอยากมีแค่รถครอบครัว ใช้แค่เดินทางไปไหนมาไหนเล่นๆก็พอ
แต่ เพราะ ระบบขนส่งเรามันแย่นี่แหละ มันทำให้ต้องดิ้นรนหาของพวกนี้มาใช้ทดแทนมัน
ไม่อยากขับรถออกมาหรอก ถ้ามันจะติดขนาดนี้ หลุมเยอะขนาดนี้ อันตรายเยอะขนาดนี้

ออฟไลน์ musicman1892

• Full Member
Rolls-Royce นี้สำหรับผมนี้ถือว่าใช้ได้เลย 10คัน :D

ออฟไลน์ mick

ออกรถก็เป็นสิทธิของแต่ละคนนะครับ

ที่แย่ๆ คือไม่มีที่จอด แล้วไปจอดตามหน้าบ้านคนอื่นมากกว่า ในซอยผมเต็มเลย ทำอู่แท็กซี่อีก โดยไม่ทีที่จอดของตัวเอง

ออฟไลน์ mamaman

ออกรถก็เป็นสิทธิของแต่ละคนนะครับ

ที่แย่ๆ คือไม่มีที่จอด แล้วไปจอดตามหน้าบ้านคนอื่นมากกว่า ในซอยผมเต็มเลย ทำอู่แท็กซี่อีก โดยไม่ทีที่จอดของตัวเอง

ใช่ครับๆ
ผมสนับสนุน ให้ออกรถ เอาจริงเรื่องที่จอดครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ซูซูกิปั่นตัวเลขป่าว

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
อยากรู้สัดเส่วนตัวเลขของยาริสในงานนี้จังเลยครับ

ไม่มีงานพี่ท่านก็ซัดไป4000คันต่อเดือน  ถ้ามีงานนี่พี่เค้าจะขายได้ขนาดไหนเนี่ย

ออฟไลน์ mamaman

อยากรู้สัดเส่วนตัวเลขของยาริสในงานนี้จังเลยครับ

ไม่มีงานพี่ท่านก็ซัดไป4000คันต่อเดือน  ถ้ามีงานนี่พี่เค้าจะขายได้ขนาดไหนเนี่ย

อันนี้งาน คน กรุงครับ

ยอดจะดีไม่ดี ต้องดูยอดขายทั่วประเทศ
แหมก็ ลดแหลกซะขนาดนั้น ใครบ้าไม่ซื้อ
ยังไง เจ้าตลาดก็ลอยลำ