ผู้เขียน หัวข้อ: // ภาพร่าง Mitsubishi Pajero Sport ใหม่ ฝีมือ KNK เจอกันคันจริง สิงหาคมนี้! //  (อ่าน 10143 ครั้ง)

ออฟไลน์ franky

• Full Member
ปาสวยครับ แต่ไฟท้ายจะลากยาวไปไหน ไม่มีจะดีกว่ามัย เปลี่ยนเป็นสปอยเลอร์หลังดีกว่า

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
ถ้าเรามีเงินเปิดบริษัทออกแบบรถ คุณ KNK คุณอย่าลืมไปสมัครนะ
จะให้เป็นหัวหน้าแผนกเลยแล่ะ

ออฟไลน์ taxzar

• Newbie
  • *
เสาอากาศเอาไปไว้ด้านหลังได้ไหมคับ TT

ออฟไลน์ zeriw009

• Sr. Member
พระเจ้า !!! มันสวยที่สุด ตั้งแต่มิตซูเริ่มผลิตรถยนต์มาจนถึงปี 2015 เลยทีเดียวครับ
สงสาร triton จัง เหมือนลูกคนะละพ่อ กระจังหน้ากับไฟท้าย เหมือนไม่ตั้งใจให้เกิด
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ kiwiwi

พระเจ้า !!! มันสวยที่สุด ตั้งแต่มิตซูเริ่มผลิตรถยนต์มาจนถึงปี 2015 เลยทีเดียวครับ
สงสาร triton จัง เหมือนลูกคนะละพ่อ กระจังหน้ากับไฟท้าย เหมือนไม่ตั้งใจให้เกิด

คนออกแบบคงคนละทีมกันมั๊งครับ

อั่งม้อ กะ ซัวเถา
(ฝรั่งกะจีนแดง)

ออฟไลน์ dht_tubes

ที่แน่ๆ ถ้ามิว X ยังนิ่งๆ แปะสติ๊กเกอร์เปลี่ยนสีเบาะขายแบบนี้ต่อไปหล่ะก็

อ่วมแหงๆ

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
เรื่อง ราคา ปาฯ กินขาดครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Deaw

กระจังหน้าเห็นดำๆ ในภาพร่าง แต่ของจริงจะกลายเป็นโครเมี่ยมอีกรึป่าวนะ

ออฟไลน์ Darkart

หน้าสวย ด้านข้างยังคล้ายๆตัวเก่า หลังไม่ค่อยสวย ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ teerachc

• Newbie
  • *
 ;D ;D ;D ลงตัวนะ รอดูตัวจริงแล้วตัดสินใจ อิอิ