ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'live' : เจาะลึก NEW Toyota Alphard/Vellfire 2015 //  (อ่าน 3480 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
แก๊ง The Coup Channel บุกงานเปิดตัว NEW Toyota Alphard/Vellfire 2015 ที่โตโยต้าประเทศไทยนำมาจำหน่ายเอง
จะเป็นอย่างไรบ้าง ไปชมกันได้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-live-เจาะลึกรถไฮโซคันล/

เชิญแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัยครับ

ออฟไลน์ Ty ESC

Linkผิดเปล่าครับ
เปิดมาเปนmotorshow

ออฟไลน์ RockTheMonk

• Sr. Member
  • What Happened, Happened...

ออฟไลน์ Red Bicycle

;D   สนุกมากครับ   ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Poj

น่านั่งมากครับ ;)

ออฟไลน์ TerngST

• Full Member
ภายในน่าใช้มาก แต่แพงขึ้นอีก ท้ายแปลกๆครับ ส่วนช่วงล่างไม่ดีจริงเหรอครับ

ออฟไลน์ khunpan33

• ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
คลิปสนุกมากครับ อยากใช้จริงครับรุ่นนี้ ภายในสวยลงตัวกว่ารุ่นเดิมมาก สำหรับผมรุ่น 2.5 Hybrid ก็พอแร้ว  :D

ออฟไลน์ ttcl

ขอบคุณครับ เล็งๆรุ่น 2.5 hybrid อยู่
รุ่นที่แล้ว ผมชอบหน้าตาของ vellfire
พอมารุ่นนี้ผมชอบ alphard
เสียดายว่า toyota thailand ไม่ได้ติดระบบ pre crash มาให้ ( camry mc รุ่นแพงสุด มีแล้ว)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครัช