ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ทริปฉลองครบ 1ปี วันที่ 26 ยังไม่ประกาศอย่างเป็นทางการ แต่เปิดโผคร่าวๆก่อน  (อ่าน 11958 ครั้ง)

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
อยากไปดูไลท์ผลิต ผมอยากไปด้วย อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (หมดดวงจันทร์)
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ joufo

เดี๋ยวๆๆๆ อย่าเพิ่งเข้าใจอะไรผิด....

ทริปนี้ เราจะชวนคุณๆ มาร่วมทดลองขับด้วยกันนะครับ!!!!

รีวิว หนะ ไว้อีกเรื่องหนึ่ง หลังจากนี้....ยังก่อน ใจเย็นๆ อ่านดีๆ

ขอลงชื่อไว้เลยได้เปล่าครับ
อยากรู้ว่า ไฟเครื่องยนต์จะโชว์เหมือนรถผมมั๊ย  ;D

อยากไปด้วยจริงๆ นะครับ
เอารถผมร่วมทดลองด้วยก็ได้

จะได้รู้กันไปเลยว่า รถทดลองประกอบ กับรถจำหน่ายจริง ต่างกันยังไง  ;D

ออฟไลน์ GAG

• Newbie
  • *
  • ???
ไม่มีข้อแม้ใดใด ขอไปด้วยครับ ;D
GAG

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
อยากไปด้วยอ่ะ มีใบขับขี่ ประวัติดี ไม่เคยเกิดอุบัติเหตุ และขับรถสุภาพมากๆ ถึงมากที่สุดอ่ะ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ l3ee

• Newbie
  • *
อยากไปร่วมด้วยมากมายย ถ้าไม่ตรงกับวัน พรีเซนงาน ไปแน่นอนครับ