ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ มีใครจอง BRZ ช่วงมอเตอร์โชว์ จะได้รถกันตอนไหนครับ  (อ่าน 2846 ครั้ง)

ออฟไลน์ parinhot

• Newbie
  • *
สอบถามหน่อยครับ มีใครจอง BRZ ช่วงมอเตอร์โชว์ จะได้รถกันตอนไหนครับ
พอดีผมจองไปตอนแรกเหมือนจะได้สิ้นเดือนถามอีกทีบอก3 เดือน งง มากตกลง รถยังไม่ได้ผลิตหรือป่าว หรือหลอกให้เราจอง เพราะถ้า3เดือนหรือนานเกินนั้น มันแปลกๆๆ ถูกหรอกหรือเปล่า
เพื่อนๆช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับว่า จองวันไหน จะได้วันไหนกันบ้างครับ

ออฟไลน์ Mac BRZ WR Blue

• Jr. Member
  • **
ผมจองศูนย์เชียงใหม่เซลล์บอกสิงหาคม มองแง่บวกหรือเราจะได้ตัว Minor change แต่ราคา 2,080,000 บาทโอมเพี้ยง!!!!!

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ นึกว่าเราจะนานอยู่คนเดียวซะอีก    ;D ;D

ออฟไลน์ Mac BRZ WR Blue

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ นึกว่าเราจะนานอยู่คนเดียวซะอีก    ;D ;D
แต่เซลล์เชียงใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่องถ้าได้ข่าวยังไงแจ้งด้วยนะครับได้Lapis Blue ไมเนอร์เชนจ์นี่ฟินเบย

• Newbie
  • *