ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษครับถ้าแบบนี้ผิดกฏมั๊ยพอดีไปเจอมา New Hilux คันสีเทา(ตัวปัญหา)นั่นละครับ .  (อ่าน 8602 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nutvicecity

• Newbie
  • *
ถ้าผิดกฏก็ขออภัยด้วยนะครับ (ลบได้เลย) .. แบบ ว่าา าาา ... . ผมไม่ได้โพสรูป น้าาา าาาา ...
.
อย่าสร้างงานให้ผมเลยครับ
Admin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2015, 13:58:45 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ IncarRus

• Hero Member
ถ้าตั้งใจจะถามจริงๆ ,,, ก็ควรรู้ว่า ต้องถามกันหลังไมค์
....เปิดกระทู้แบบนี้,,, ตั้งใจจะวัดดวงแน่ๆ ..........เหอะๆ -..-

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member

ออฟไลน์ Blackforlife

• FAST IS GOOD
"ลบได้เลย"

นอกจากกระทู้แลัว ID ท่านอาจจะโดนด้วยนะครับ
N/A  

ออฟไลน์ top3245

ผมว่าแค่เข้า google ก็มีให้เห็นทั้งเว็บไทยเว็บนอกแล้ว มันไม่ใช่เรื่องลับอะไรไรแล้ว

ออฟไลน์ 0%

ผมว่า จังหวะนี้ ห้ามยังไงก็ไม่อยุ่แล้ว มันไปทั่วอินเตอเนต ส่งต่อๆกันไป

แต่เข้าใจเว๊ปว่าต้องทำตามกฏ

อยากดูไปดูเวปอื่นได้ หาได้ง๊ายง่าย

ออฟไลน์ TheZero

Re: ขอโทษครับถ้าแบบนี้ผิดกฏมั๊ยพอดีไปเจอมา New Hilux
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 30, 2015, 12:48:57 »
มันไม่ใช่ภาพแอบถ่ายครับ ภาพนี้จงใจปล่อยมา เรียกกระแส การตลาด!

ออฟไลน์ pongsakorn11

เดี็ยวรถก็ใกล้จะเปิดตัวเเล้ว ไม่ต้องรีบกันหรอกครับ ได้เห็นกันทุกคนเเน่นอน

keanetona

• บุคคลทั่วไป
อีก22วันก็ได้เห็นตัวจริงแล้ว ภาพหลุดไม่ต้องปล่อยแล้วครับ

กระทู้บนบอกว่าจะเปิดตัววันที่ 21/5 อดใจรอนะครับ อีกไม่กี่วันเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2015, 13:45:01 โดย keanetonaเฉยๆ »

ออฟไลน์ Tee+...Lek

• Full Member
เรื่องแบบนี้ ในต่างประเทศขึ้นโรงขึ้นศาลกันแบบจริงจัง โดนค่าปรับกันบานมาแล้ว

เพราะการภาพที่หลุดกัน ส่วนมากมาจากการถ่ายภายนอกสถานที่ทดสอบ ซึ่งถือว่าสาธารณะ

แต่รูปที่หลุดที่เป็นปัญหา ถือว่าเป็นสถานที่ส่วนบุคคล คนที่ถ่ายผิดสัญญากับนายจ้าง มีสิทธิทั้งโดนปรับ ทั้งโดนไล่ออกก็เป็นได้. ยังไม่พอ ด้วยกฎหมายด้านอินเตอร์เน็ตใหม่ คนที่แชร์ภาพเหล่านี้อาจจะโดนหางเลขไปด้วยนะครับ

และอย่าคิดว่าเค้าตามคุณไม่ได้ มันง่ายกว่าที่คุณคิดเยอะ

โดยส่วนตัวแล้วรูปหลุดในโรงงาน เห็นแล้วดูเฉยๆ ดีกว่า อย่าหาเรื่องใส่ตัวเลยครับ

ออฟไลน์ kris-lack

ถามความเห็นเพื่อนๆนิดนึงว่า
ท่านคิดว่าภาพนี้ใครปล่อย
1. พี่โต
2. ไม่เกี่ยวกับพี่โต

สำหรับเรา เราเลือกข้อ 1

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ปิดไม่ได้ ลบไม่ทันหลอก ในเพจเฟสบุค เยอะแยะ

เจ้าตัวปล่อยสร้างกระแส แบบฝรั่งนั่นแหละ

ออฟไลน์ Nikle_pk

เอเจนซี่มาอีกป่าวครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

ไว้อะไรให้ จขกท.
;D

"ไว้อาลัย"ครับพี่....
โธ่ ผมนั่งอ่านอยู่ตั้งนานว่าหมายถึงอะไร
คือผม หมายความว่า "อะไร" ของเจ้าของโพสต์หนะ หมายถึง "อะไร"
คือแบบ "อะไร" ของผมหนะหมายถึง "อาลัย" ไม่ใช่ "อะไร"

โอ๊ยยยย ผมงง...... ข้ามๆเม้นนี้ไปละกันนะครับบบบบ
 ;D
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ warez

;D

โธ่ ผมนั่งอ่านอยู่ตั้งนานว่าหมายถึงอะไร
คือผม หมายความว่า "อะไร" ของเจ้าของโพสต์หนะ หมายถึง "อะไร"
คือแบบ "อะไร" ของผมหนะหมายถึง "อาลัย" ไม่ใช่ "อะไร"

โอ๊ยยยย ผมงง...... ข้ามๆเม้นนี้ไปละกันนะครับบบบบ
 ;D

แสดงว่าไม่ใช่แฟนเจี๊ยบ

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

;D

;D

ผมแฟนจ่าผัวเจี๊ยบครับ

โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
;D

;D

ผมแฟนจ่าผัวเจี๊ยบครับ

อย่าเอาตัวกาลกิณีมาแถวนี้ครับ ไก่ไม่มีคุณภาพที่เคเอฟซียังไม่เอา

55+

ออฟไลน์ JeansZ

ผม​โพส​รูปหน้าปกโบ​ชัวร์ Hilux Revo คัน​สีน้ำเงิน ลง​ใน Facebook ส่วนตัว 3 วัน​ต่อมา มี​คนใน​เฟส​ที่ไม่ใช่​เพื่อน​มาคอมเม้นต์ว่าให้ลบ พร้อมกับ​ส่งข้อความ​ตาม​ด้วย ถ้า​ไม่​ลบ​เขา​ก็​จะ​ฟ้อง

สรุป​ว่า ทาง Toyota ไม่น่าจะตั้งใจปล่อยออกมาแน่ๆ แต่น่าจะ​มี​มือดีแอบปล่อยออกมาสร้างกระแส
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ทุกคนรู้อยู่แล้วว่า คนใน โตโยต้า บางคนนั่นแหะล ที่ปล่อย
และส่วนใหญ่มันก็คนเดิมๆ หน้าเดิมๆ กันทั้งนั้น

การที่คุณเจ้าของกระทู้ ยังพยายามจะมาปล่อยที่นี่
ถามหน่อยว่า สติดีหรือเปล่า? จงใจ อยากปล่อย อยากเผยแพร่จนตัวสั่นใช่ไหม?
ถ้าไม่ปล่อย เดี๋ยวกระจู๋มันจะไม่แข็งใช่ไหม? ต้องสำเร็จความใคร่ลงบนบอร์ดผมให้ได้เลยใช่ไหม?

กูไม่เผยแพร่ รูปที่พวกมึงพยายามจะปล่อย
มึงอยากเผยแพร่ มึงไปเว็บอื่น ไม่งั้น ก็มาทำ Exclusive Preview กันไปเลย
ไม่ใช่มาทำลับๆล่อๆ ปล่อยแบบกวนส้นตีนแบบนี้

ไอ้ที่บล็อกไว้ไม่ให้มาโพสต์แบบนี้ ก็เพราะกวนตีนหนอนบ่อนไส้อย่างพวกมึงนั่นแหละ ไอ้หอก!!