ผู้เขียน หัวข้อ: // เผื่อใครสนใจโปรโมชั่นส่งท้าย ลดแหลกแจกไม่อั้น Hilux Vigo Champ //  (อ่าน 15997 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ถือว่าเป็นช่วงนาทีทองเลยนะครับ สำหรับใครที่จะหารถกระบะไว้ใช้งาน
รถองค์กร รถบริษัท รถส่งของ ฯลฯ ที่ไม่สนใจว่ากำลังจะตกรุ่น
เพราะส่วนลดเยอะมาก ดอกเบี้ยถูกมาก ดาวน์น้อย บางทีไม่ต้องดาวน์ก็มี
ของแถมมีเท่าไหร่ก็ให้มาไม่อั้น เพราะตอนนี้สต๊อกเหลือเยอะมากครับ
(ข่าวว่าเหลือประมาณ 3-4 เดือน)

ไฟแนนซ์ โตโยต้าลีสซิ่งก็ปล่อยรถกันง่ายมากครับ (แอบได้ยินมา)

เอาตัวอย่างเล็กๆน้อยๆ โปรโมชั่นมาให้ดูกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2015, 10:44:50 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ jumpon77

ตัวแค้ปตัวเต้ยลด70000ครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
งานเทกระจดเริ่มมาแล้ว ว่าแต่ทำไมเค้าไม่เลื่อนเปิดตัว Revo ไปซะหล่ะครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ผ่อนฟรี 12 เดือนนี่ผมให้จริงหรือเป็นโปรหลอกหลวงเอาไปรวมกับงวดอื่นอะครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ MoO Cnoe

งานเทกระจดเริ่มมาแล้ว ว่าแต่ทำไมเค้าไม่เลื่อนเปิดตัว Revo ไปซะหล่ะครับ

น่าจะเพราะ Timeline ไม่ลงตัวมั้งครับ (เดานะ)
เพราะ Fortuner - Innova ก็รอจ่อคิวอยู่ เดี๋ยวจะไม่ทันปลายปี
โดนภาษีใหม่ 2559 จะขายลำบากขึ้นครับ เปิดพร้อมกันหมดก็ไม่ได้ครับ
Product จะไม่เด่น ชิงพื้นที่ข่าวได้น้อยลง

ออฟไลน์ recycleman

ผ่อนให้ฟรี12เดือน งั้นขอดาวน์10%จัด2ปีก็แล้วกันครับ ::)

ออฟไลน์ top3245

• Sr. Member
เป็นผมรอให้ตัวใหม่เปิดตัวก่อนน (เห็นว่า 21 เดือนหน้า) ผมว่าได้โปรดีกว่านี้อีกแยะ

ออฟไลน์ Darkart

ลดกระหน่ำจริงๆครับ :o :o
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Highway Star

ลดขนาดนี้ไม่มีอะไรจะคุ้มกว่านี้อีกแล้วผมว่าราคาน่าจัดมากเลย

ออฟไลน์ Red Bicycle

Camry ใหม่ ไม่มีข้อเสนอพิเศษใดเลยหรือครับ

ongchaifilm

• บุคคลทั่วไป
.บางศูนย์ ไม่มีเครื่อง VNT ส่งมอบละครับ เหลือแต่เครื่อง I/C

ออฟไลน์ taweek

• Full Member
smart cap preruner 2.5 E ราคาเดิม 687,000  พอมีส่วนลด เพิ่มราคา อีก 7000 เป็น 694,000

ongchaifilm

• บุคคลทั่วไป
Camry ใหม่ ไม่มีข้อเสนอพิเศษใดเลยหรือครับ

บางศูนย์ประกันยังไม่มีให้เลยครับ. ถ้าจะเอาประกันต้องบวกดอกเบี้ยเข้าไปอีก.

ออฟไลน์ azx001

• Newbie
  • *
fortuner ลดเปล่าครับ แต่ก็ยังรอตัวใหม่อยู่ดี ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

ลด 100,000 ตอนผมซื้อเดือน กพ. ก็ลดให้แล้วครับ
ต่อรองจริงๆต้องทะลุไปอีกไกลแน่ๆ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Red Bicycle

บางศูนย์ประกันยังไม่มีให้เลยครับ. ถ้าจะเอาประกันต้องบวกดอกเบี้ยเข้าไปอีก.

ใช่ครับ ของผมก็ตามนั้นเลย

ออฟไลน์ tawatcpe

• Newbie
  • *
ไปถาม fortuner ให้ญาติ

พนักงานขายบอกเหลือแต่รุ่น 2.5 เครื่อง 3.0 ไม่มีสต็อก

ออฟไลน์ O_o"

อีกค่ายอย่าง อีซูสุ เค้าไม่มีโปรแบบนี้ออกบ้างละครับ เห็นใกล้เปิดตัวรุ่น MC น่าจะระบายของเก่าออกได้ไวขึ้น  ;D ;D ;D

ที่เห็นๆช่วงนี้ก็ แถม ป 1 ส่วนลดอีกไม่กี่หมื่น ของแถมทั่วไป

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Vigo Smart Cab, Smart Cab Prerunner ศูนย์แถวบ้านผมขายเกือบหมดละครับ ไปหาซื้อตอนนี้เหลิอแต่รุ่นย่อยหรือสีที่เค้าไม่ค่อยเล่นกัน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ chanvitjeab

smart cap preruner 2.5 E ราคาเดิม 687,000  พอมีส่วนลด เพิ่มราคา อีก 7000 เป็น 694,000
น่านนงัย  >:(....ขอบคุณในข้อมูลครับ

ออฟไลน์ zeriw009

ลดเป็นแสน แต่มาเก็บคืนจากดอกเบี้ย 5% กว่าๆ
 เป็นแบบนี้ทุกค่ายเลย เซง...
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ muza

อีกค่ายอย่าง อีซูสุ เค้าไม่มีโปรแบบนี้ออกบ้างละครับ เห็นใกล้เปิดตัวรุ่น MC น่าจะระบายของเก่าออกได้ไวขึ้น  ;D ;D ;D

ที่เห็นๆช่วงนี้ก็ แถม ป 1 ส่วนลดอีกไม่กี่หมื่น ของแถมทั่วไป
เหมือน กำลัง การผลิต
ของ บริษัท เต็มกำลัง แล้วครับ
เน้น คุณภาพ สินค้าและ
มอง แผน การเปิดโรงงานในอนาคตมากกว่า
ลด ราคาไป ก็ ทำ ตลาด ไม่ได้ อยู่ ดีเพราะ จะไม่มีรถ มาส่งขายลูกค้าเอา

ออฟไลน์ Auto

เฉพาะรุ่น 2wd  เท่านั้นใช่ไหม        ถ้าเป็น Vigo champ  4x4   จะไม่ได้เงื่อนไขตามนี้ถูกหรือเปล่า

ออฟไลน์ kris-lack

ลดเป็นแสน แต่มาเก็บคืนจากดอกเบี้ย 5% กว่าๆ
สรุป ตัวที่ลดเป็นแสนนี่คือดอกเบี้ย 5 % ??
ถ้าใช่เราว่า เป็นโปรที่ทุเรศมาก
แต่โตโยต้า ไม่น่าทำแบบนี้นะ เพราะตอนที่อัลติสตัวก่อนลดเยอะๆ ดอกก็ไม่ได้โหดอะไร

ถามนิดนึงค่ะ ตัว 2.5 E Prerunner กับ 2.5 E VN
นี่คือตัวนึงมีเทอโบ อีกตัวไม่มี??
ถ้าใช่ แล้วการขับขี่ต่างกันเยอะมั้ย กินน้ำมันต่างกันมั้ย

ออฟไลน์ Arado_kung

สรุป ตัวที่ลดเป็นแสนนี่คือดอกเบี้ย 5 % ??
ถ้าใช่เราว่า เป็นโปรที่ทุเรศมาก
แต่โตโยต้า ไม่น่าทำแบบนี้นะ เพราะตอนที่อัลติสตัวก่อนลดเยอะๆ ดอกก็ไม่ได้โหดอะไร

ถามนิดนึงค่ะ ตัว 2.5 E Prerunner กับ 2.5 E VN
นี่คือตัวนึงมีเทอโบ อีกตัวไม่มี??
ถ้าใช่ แล้วการขับขี่ต่างกันเยอะมั้ย กินน้ำมันต่างกันมั้ย

ตัวแรกเทอร์โบธรรมดา ตัวหลังเทอร์โบแปรผัน เครื่องตัวแรกได้ขับบ่อยอยู่ครับ แรงน้อยกว่าเครื่องตัวหลังแต่ก็ใส่เกียร์1ออกตัวล้อฟรีได้ ถ้าใช้งานทั่วไปกำลังเหลือเฟือครับ

ออฟไลน์ golf8023

ใครสนใจจริงๆลองเดินเข้า0ดีกว่าครับ
ข้อมูลที่เอามาพูดๆกันบางทีมันปากต่อปาก ลองเดินเข้า0นั่งคุยกะเซลล์ คนที่ซื้อจริงๆจบแฮปปี้ทุกคน
ผมคุยกับหลายคนที่ถอยมา  ทุกคนโอเคหมดกับส่วนลด ไม่เห็นมีใครบ่นเรื่องดอกเบี้ย ถ้ารับได้เรื่องสีที่มีสต็อคอยู่กับรุ่นที่มี ส่วนลดของแถมเยอะจนผมอิจฉาคนซื้อVigoตอนนี้มาก
แต่ส่วนลดของแถมมันก็อยู่ในระดับที่สมเหตุสมผล พอๆกับเจ้าอื่น มิได้เวอร์จนต้องแย่งกันซื้อ

ที่ว่าดอก5%นั่นส่งกี่ปี ดาวน์เท่าไหร่ จัดเท่าไหร่ รายละเอียดปลีกย่อยเยอะแยะ  ถ้าดาวน์ต่ำๆแล้วส่ง6-7ปีดอกมันก็เท่านั้นอยู่แล้วทุกยี่ห้อ
อีกอย่างมันขึ้นอยู่กับเครดิตคนซื้อด้วยนะครับ
เค้าลดให้1แสน แต่อัตราดอกเบี้ยปกติเหมือนตอนที่ไม่ลด ผมว่ามันก็แฟร์แล้วนะ
มียี่ห้อไหนบ้างลด1แสนแล้วดาวน์5% พร้อมส่ง6-7ปีแต่ดอก2.6 ผมว่าไม่มีนะ

ออฟไลน์ MJunior

น่านนงัย  >:(....ขอบคุณในข้อมูลครับ

7000 นี้ผมว่าเป็นราคาเพิ่มสีเมทัลลิกป่าวครับ ผมว่าไม่ได้ขึ้นราคามั่งครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ศูนยไหนดอกเบี้ย 5 เปอร์ ครับ

ออฟไลน์ chanvitjeab

7000 นี้ผมว่าเป็นราคาเพิ่มสีเมทัลลิกป่าวครับ ผมว่าไม่ได้ขึ้นราคามั่งครับ
นี่ก็ข้อมูลอีกด้านนึง.ขอบคุณครับ เด๋วรอดูว่าคุณtaweekจะมีอะไรเพิ่มเติมมั้ย-สังคมแห่งการแบ่งปัน  :)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
น่านนงัย  >:(....ขอบคุณในข้อมูลครับ

นี่ก็ข้อมูลอีกด้านนึง.ขอบคุณครับ เด๋วรอดูว่าคุณtaweekจะมีอะไรเพิ่มเติมมั้ย-สังคมแห่งการแบ่งปัน  :)
7,000 ราคาสีเมทัลลิกครับ
687,000 เฉพาะสีขาว (ไม่มุก) เท่านั้นครับ

ปล. รูปแนบ ราคาของ 2.5E VN สีขาวกับสีดำเมทัลลิค ต่างกัน 7,000
ราคาตามที่คุณหมูเอาลง เป็นราคารุ่นสีเมทัลลิคครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2015, 20:09:56 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^