ผู้เขียน หัวข้อ: +++++!!! มีใครไปงานมอเตอร์โชว์รอบ VIP วันที่ 24/03/09 บ้างครับ !!!+++++  (อ่าน 9032 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
พรุ่ง (24/03/09 ) นี้มีใครไปดูงานรอบ VIP บ้างครับ

แล้วอยากจะนัดเจอกันบ้างมั้ยครับ??  หรือว่าใครมีความคิดเห็นอะไร เชิญเสนอกันได้เลยนะครับ

จะได้ทำความรู้จักกันไว้บ้างครับ

Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ไปแน่นอนครับ เพราะได้บัตรฟรีมาจะเอาไปรับของที่ระลึกที่บูช นิสสันอ่ะครับ เป็นพวกชอบของฟรี
แต่จะนัดเจอกันยังไงดีหล่ะ? เพราะงานก็ใหญ่ คนก็เยอะอ่ะครับ? ท่านอื่นว่าไงครับ?

PS.ถ้าเห็นชายร่างท้วม ถือกล้องแคนนอน+ซูม85 ใส่แว่นตากรอบสี่เหลี่ยม ทำหน้าหื่นนิดๆเวลาเจอพริตตี้ ...นั่นแหละ ผมเอง อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2009, 12:23:24 โดย SignifeR »
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Nut_K

ทำไม nissan ไม่เห็นให้บัตรอะไรผมเลยอะ ซื้อรถกับเขาตั้ง 2 คัน

isuzu ให้ประจำเลย ทั้งบัตร และของที่ระลึก

แต่ถึงให้มาก็ไม่ได้ไปอยู่ดี เพราะติดเรียน

ไปแน่นอนครับ เพราะได้บัตรฟรีมาจะเอาไปรับของที่ระลึกที่บูช นิสสันอ่ะครับ เป็นพวกชอบของฟรี
แต่จะนัดเจอกันยังไงดีหล่ะ? เพราะงานก็ใหญ่ คนก็เยอะอ่ะครับ? ท่านอื่นว่าไงครับ?

PS.ถ้าเห็นชายร่างท้วม ถือกล้องแคนนอน+ซูม105 ใส่แว่นตากรอบสี่เหลี่ยม ทำหน้าหื่นนิดๆเวลาเจอพริตตี้ ...นั่นแหละ ผมเอง อิอิอิ

ผมก็ได้มาจากนิสสันเหมือนกันครับ

ปล. ผมก็หน้าหื่นเหมือนกันนะครับพี่ เวลาเจอพริตตี้เนี่ย  5555
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ทำไม nissan ไม่เห็นให้บัตรอะไรผมเลยอะ ซื้อรถกับเขาตั้ง 2 คัน

isuzu ให้ประจำเลย ทั้งบัตร และของที่ระลึก

แต่ถึงให้มาก็ไม่ได้ไปอยู่ดี เพราะติดเรียน

บัตรฟรีจากนิสสันที่ได้มาเค้าเปิดให้ลงทะเบียนผ่านเว็บน่ะครับ

แล้วก็สุ่มแจกบัตร

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
ผมก็"ปครับได้บัตรจาก นิสสันเหมือนกัน

เพิ่งได้รับบัตรของวันธรรมดามาจากพี่จิมมี่เมื่อกี๊นี้เองครับ

ขอบคุณพี่ J!mmy มากๆนะครับ สำหรับเรื่องเล่า ข้อคิดดีๆ และไอศครีม

ดูแลตัวเองบ้างนะครับพี่  อย่าโหมงานหนักหามรุ่งหามค่ำมากไปนะครับ

แล้วเจอกันวันพรุ่งนี้นะครับพี่

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ของผมยั
หาเวลาไม่ได้เลยเน่่ย
เฮ้อ.....
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

ออฟไลน์ MANGKAPOON

• http://www.facebook.com/nutteetoyota
แล้วพบกันค๊าฟ ;)

ถ้าใครเจอ ผม กับผองเพื่อน ก็เข้ามาทักทายกันได้เลยนะครับ

ไม่กัดครับไม่กัด ให้อาหารได้ ไม่งับ

• http://www.facebook.com/nutteetoyota
ถ้าใครเจอ ผม กับผองเพื่อน ก็เข้ามาทักทายกันได้เลยนะครับ

ไม่กัดครับไม่กัด ให้อาหารได้ ไม่งับ

เข้าไปทักแล้วทายด้วยนะเฮียว่าเป็นใคร....อิอิ

ออฟไลน์ begita72

• Newbie
  • *
 ;D ผมไปมาแล้วครับ
งานวันวีไอพีดีจังครับ คนไม่เยอะ ไม่ต้องเบียดกัน
โชคดีมากครับ ได้พบคุณจิมมี่ด้วยครับ ขอบคุณมากนะครับ ได้คำแนะนำจากปรมจารย์ผู้เชี่ยวชาญ คุณจิมมี่แนะนำดีมากครับ
ตอนแรกผมลังเลอยู่ว่าจะจองคันไหนดี ในที่สุดก็เลือกได้ครับ
เดือนหน้าก็ออกรถแล้วครับ.....อิอิ

ออนไลน์ Maximus

• ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
วันนี้เจอสมาชิกหลายคนเลย อิอิ

อยากไปมั่งจัง เมื่อไหร่จะถึงวันอาทิตย์นะ

เอ่อ ผมไม่ใช่ปรมาจารย์ ครับ

ผมยังไม่อาจเป็นอาจารย์ของใครได้ ครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
แอบถ่ายคุณจิมมี่...... :o

พอดีคุยกับเสี่ยโบ๊ตสักพักเรื่องตัว Passat TT ประกอบเยอรมัน...ราคา 2.xx เป็นไปได้ยังไง.....
และตัวผมเองค่อนข้างสนใจเจ้า Scirocco พอสมควร สาเหตุคือเพราะมันเป็นเครื่องเทอร์โบ....

แต่กับค่าตัวสองล้านฟ่าๆ คงไม่มีปัญญาซื้อป้ายแดงแน่ๆ แต่ถ้ามือสองก็ไม่แน่.....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออนไลน์ Maximus

• ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
แอบถ่ายพี่จิม ;D

ออฟไลน์ tommyr28

• Jr. Member
  • **

เข้าไปทักทายคุณจิมมี่แล้วนะครับ ตอนที่คุณจิมมี่นั่งคุยกับใครสักคนหนึ่งเก้าอี้โซนของฮอนด้าอ่ะครับ
ป.ล. ผมใส่เสื้อเชิ้ตสีขาว ผูกไทด์น่ะครับ  ;D
**Neo Club 1.8 Sedan**

ออฟไลน์ ekka1234

• Jr. Member
  • **
 :D จะได้เจอคุณ Jimmy ตัวเป็นๆ กับเค้าบ้างมั๊ยเนี้ย...  :D
???????????????????????? ... ?????????????????????????
???????????????????????? ... ??????????????????????????