ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอรู้ข้อมูลว่าปีนี้ XV minorchange มีมามั้ย  (อ่าน 2841 ครั้ง)

ออฟไลน์ KOOK

• Newbie
  • *
เห็นตัวเมืองนอกเค้าchange ภายในกันนานแล้ว แล้วเมื่อไหร่ มาเลย์มันจะchangeออกมามั้ง ถ้าได้ภายในแบบตัวchangeเมืองนอกผมโอเคเลย ใครขอข้อมูลที่ชัดเจนแน่นอนบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
Re: ใครพอรู้ข้อมูลว่าปีนี้ XV minorchange มีมามั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 11:39:37 »
ไม่ทราบครับ ทราบแต่ว่าปัจจุบัน
มาเลย์ - Option เดียวกับบ้านเรา
สิงคโปร์ - มี Keyless Entry
เขมร, ฟิลิปปินส์ - มี Keyless Entry + Sunroof
ส่วนราคาก็เพิ่มขึ้นตาม Option ครับ  ราคาบ้านเรา OK สุดเลยครับ