ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกที่ใช้ HONDA ODYSSEY หน่อยครับ  (อ่าน 3118 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mookmo

• Newbie
  • *
อยากขอ copy owner manual ของ ODYSSEY รุ่น EL ครับ ซื้อรถของ HONDA THAI ไม่ทัน เลยไปซื้อรถเกรย์
หน้าจอเป็นภาษาญี่ปุ่นหมดเลย อยากได้ฉบับไทยมาลองเทียบดูครับ
เพื่อนสมาชิกท่านใดใช้อยู่ ขอรบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ Micjty

• Sr. Member
Re: ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกที่ใช้ HONDA ODYSSEY หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2015, 21:54:16 »
หมายถึงหนังสือคู่มือผู้ใช้รถใช่มั้ยครับ ของผมรุ่นEอะครับไม่ใช่EL
ว่าแต่จะส่งกันยังไงหละครับหนังสือหนาเกือบ400หน้าครับ
แล้วตอนนี้ฮอนด้าไทยรุ่นELขาดสต็อกแล้วหรอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2015, 22:00:17 โดย Micjty »

ออฟไลน์ GRB0999

• Jr. Member
  • **
Re: ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกที่ใช้ HONDA ODYSSEY หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2015, 22:18:03 »
ลองฉบับ ภาษาอังกฤษดูไหมครับ
http://owners.honda.com/vehicles/warranty?year=2014&model=Odyssey

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 00:20:54 »
หมายถึงหนังสือคู่มือผู้ใช้รถใช่มั้ยครับ ของผมรุ่นEอะครับไม่ใช่EL
ว่าแต่จะส่งกันยังไงหละครับหนังสือหนาเกือบ400หน้าครับ
แล้วตอนนี้ฮอนด้าไทยรุ่นELขาดสต็อกแล้วหรอครับ

ตอนนี้ไม่มีรถแล้วครับ เดี๋ยวขออณุญาตติดต่อหลังไมค์นะครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 00:22:40 »
ลองฉบับ ภาษาอังกฤษดูไหมครับ
http://owners.honda.com/vehicles/warranty?year=2014&model=Odyssey

ลองโหลดมาแล้วครับ เป็นversion ของ usa ครับ ไม่เหมือนกันเลย

ออฟไลน์ simcity

• Hero Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 23:09:03 »
ผมใช่รุ่น EL อยู่ครับ พึ่งได้รถอาทิตย์ที่แล้ว

ยังงัยติดต่อมาหลังไมค์นะครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2015, 10:55:28 »
ผมใช่รุ่น EL อยู่ครับ พึ่งได้รถอาทิตย์ที่แล้ว

ยังงัยติดต่อมาหลังไมค์นะครับ

หลังไมค์ไปแล้วครับ ขอบคุณมากครับ