ผู้เขียน หัวข้อ: //เทกระจาด! เทรลเลอร์บรรทุก"ไฮลักซ์ รีโว"เตรียมเปิดตัวพลิกคว่ำ รถทะยานตกถนน//  (อ่าน 14355 ครั้ง)

ออฟไลน์ franky

• Full Member
มี part อะไหล่ มือสองแหละ

ออฟไลน์ Boycm009

• Sr. Member
ทดสอบความแข็งแกร่งให้ดู ก่อนเปิดตัวเลย

ออฟไลน์ Aek_CM

แล้วทาง toyota จะทำยังงัยกับรถพวกนี้ครับ สงสัย หรือเอาไปทำลายทิ้งเลย หรือ เอาไป...ครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
แล้วทาง toyota จะทำยังงัยกับรถพวกนี้ครับ สงสัย หรือเอาไปทำลายทิ้งเลย หรือ เอาไป...ครับ

บริษัทประกันของขนส่งรับรถพวกนี้ไปครับ เพราะต้องจ่ายค่าเสียหายให้ทางโตโยต้าครับ

ออฟไลน์ SM.

ประกันจ่ายอานเลยแบบนี้

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
งานเปิดตัวอลังเลย,,,, ไม่น่าประมาทเลย ....... งานสำคัญด้วย ....... เค้าประชาสัมพันธ์มาดีแล้ว ไม่ต้องมาช่วยด้วยวิธีนี้ เซ็งเป็ดแทนเลย

ออฟไลน์ NOOM22

คนที่ซวยคือ คนที่จะได้รถล๊อคนี้ ไม่รู้ว่าจะไปลงที่ศูนย์ไหน   ก่อนซื้อดูดีๆนะครับ
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ O_o"

ออฟไลน์ Arado_kung

คนที่ซวยคือ คนที่จะได้รถล๊อคนี้ ไม่รู้ว่าจะไปลงที่ศูนย์ไหน   ก่อนซื้อดูดีๆนะครับ

อ่านที่ผมเขียนมั่งสิครับ ไม่ใช่อ่านแต่หัวกระทู้ ผมบอกไปแล้วว่ารถพวกนี้มีประกันเวลาขนส่ง บริษัทประกันเป็นคนรับผิดชอบรถที่เกิดอุบัติเหตุพวกนี้ ไม่ใช่โตโยต้า รถพวกนี้ประกันจะเอาไปและจ่ายค่าเสียหายให้โตโยต้าดังนั้นไม่มีโอกาสแม้แต่เปอร์เซนต์เดียวที่รถเหล่านี้จะได้ไปขึ้นโชว์รูม

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
โครงสร้างตัวถังแบบ GOA รึเปล่าครับ มันยุบไปหมดเลย น่ากลัวจัง
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Tan Int

จำเหตุการณ์นี้ไว้ ผมว่าอีกสิบปีมันจะเป็นตำนาน  ;D
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ pattra

• Jr. Member
  • **
คุณJohnleeคะ  รบกวนเอา //........//  ตรงหัวเรื่องกระทู้ออกไป จะดีมากเลยค่ะ  เพราะมันไปเหมือนกับกระทู้ของทีมงานHeadlightmag
เรื่องนี้มีหลายท่านเคยเตือนเพื่อนๆในเว็บหลายรอบแล้วค่ะ

ออฟไลน์ Auto

คิดอะไรของคุณนะ   งง จริง ๆ       

คนที่จองรถไว้ศูนย์นี้แน่นอนว่าเสียหายตรงที่กำหนดการรับรถอาจช้าลงไปอีก   ส่วนดีลเลอร์นี้ก็เสียหายที่ไม่มีรถใหม่มาขายลูกค้าทั้งที่รถมาแล้วแต่ส่งไม่ได้เสียโอกาสทางการขายและรถที่ลูกค้าจะต้องมารอดูที่โชว์รูม      ทางโรงงานต้องตัดยอดขายออกมาใหม่แต่ต้องรอเวลาอีกพักใหญ่กว่าจะตัดมาทางนี้เพื่อชดเชยได้

ออฟไลน์ pjs6306

คงไม่มีบริษัทรถไหนเค้าเอาไปซ่อมแล้วเอามาขายเป็นรถไหม่หรอกม้างง   

ออฟไลน์ johnlee

คุณJohnleeคะ  รบกวนเอา //........//  ตรงหัวเรื่องกระทู้ออกไป จะดีมากเลยค่ะ  เพราะมันไปเหมือนกับกระทู้ของทีมงานHeadlightmag
เรื่องนี้มีหลายท่านเคยเตือนเพื่อนๆในเว็บหลายรอบแล้วค่ะ

แอดมิน เขาแก้หัวกระทู้ให้น่ะครับ และรวมกระทู้มาที่นี่ ที่เดียว
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ ๒ มาตรฐาน..อิอิ

เป็นการทดสอบโครงสร้างรถ ก่อนเปิดตัวครับ  ;D

ออฟไลน์ AkE

ออฟไลน์ S6

คงไม่มีบริษัทรถไหนเค้าเอาไปซ่อมแล้วเอามาขายเป็นรถไหม่หรอกม้างง   

มีครับ