ผู้เขียน หัวข้อ: \Spied Suzuki Ciaz รุ่นพิเศษนอินเดียครับในไทยคงไม่ติด DRL แบบนี้น่่ะครับ อิอิ\  (อ่าน 2991 ครั้ง)

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
Suzuki Ciaz  รุ่นพิเศษนอินเดียครับในไทยคงไม่ติด DRL แบบนี้น่่ะครับ ดูแยกชิ้นมากๆ /เปิดตัว อาจเป็น 080715 แว่วๆมาครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2015, 16:54:50 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ pisaa

• Jr. Member
  • **
 ??? เจอรีโวเข้าไป กระแสเงียบไปเลย

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
center ของ sticker คาดกระโปรงคือ?

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ตัวนี้น่าจะช่วยยอดขาย Suzuki ได้ไม่น้อยเลย