ผู้เขียน หัวข้อ: *Review Subaru XV 2.0i : ยกสูง-สูบนอน-ขับสี่ ราคานี้หาไม่ได้แล้ว!!!  (อ่าน 175370 ครั้ง)

ออฟไลน์ ideainn

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ ภาพสวยครับ กระจังหน้าก้อสวยครับ  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
รุ่นนี้ พ่อผมอายุ60 ยังชอบเลยครับ

ยิ่งเห็นราคาตอนลดแล้วยิ่งชอบเลย

ออฟไลน์ Smart

• Sr. Member
ขอบคุณสำหรับ reveiw ดีๆ ครับ อยากให้ Subaru เข้ามาทำตลาดแบบจริงจังในบ้านเรา จะได้มีรถดีๆ เพิ่มบนท้องถนน
 :)

ออฟไลน์ Sinplug

• https://www.facebook.com/groups/4G64Club
รีวิวได้ชัดเจนมากครับ
"ผมก็แค่กะบะเบนซิล''4G64 Turbo  แรงม้า XXX Max. Torque 618 N/m''  
Facebook: 4G64 Club Thailand/4G64T Club Thailand

ออฟไลน์ applebees

Review ดีมากกกก

ขอบคุณครับ

อยากได้รูปได้แบบนั้นบ้าง ตรบมือรัวๆ

ออฟไลน์ Golfpy

• Jr. Member
  • **
โอ้แม่เจ้า ไม่อาไรเลย สำหรับผมไม่ผ่านครับ เพราะไม่ได้เน้นช่วงล่างมากมาย เน้นการใช้งานสนับสนุนในเมืองมากกว่า

ออฟไลน์ north.wrx

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ สำหรับ Review ดีๆ ได้อ่านแล้วยิ่งมั่นใจ ปักใจเลือก XV แน่นอนค่ะ หลังจาก ไปลองขับมาหลายยี่ห้อ กะว่าจะหนี Subaru ที่ใช้มาตั้งแต่เรียน ปี 1 (ใช้ GC8 WRX ปี 94) ตอนนี้จะ 40 แล้ว สรุปหนีไม่รอด กลับมาตายรัง

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ  :D

ออฟไลน์ Sunrising

• Newbie
  • *
เพิ่งไปจองมาวันนี้สดๆร้อนที่ Big Motor Show ผมว่าเป็นรถราคาต่ำกว่าล้านที่ดีที่สุดในเรื่องสมรรถนะ  :D