ผู้เขียน หัวข้อ: // Ford Ranger Wildtrak Minorchange เผยโฉม(อย่างเป็นทางการ) แล้ว!!! //  (อ่าน 25728 ครั้ง)

ออฟไลน์ Saul Goodman

• Full Member
Re: // Ford Ranger Wildtrak Minorchange เผยโฉม(อย่างเป็นทางการ) แล้ว!!! //
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 23:00:20 »
รถแห่งปี นี่และที่รอ (รอส่งมอบข้ามปี)
สวยครับ  คุ้มค่ากับการรอ ภาวนาให้มีแอร์หลัง

ผมว่าไม่น่ามีครับ
แต่จะมีหรือไม่มี ผมก็ไม่มีตังค์ซื้ออยู่ดี 555+

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
Re: // Ford Ranger Wildtrak Minorchange เผยโฉม(อย่างเป็นทางการ) แล้ว!!! //
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 06:09:58 »
สวยดีใช้ได้ครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Darkart

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 07:31:27 »
ภายนอกเฉยๆ ไม่ค่อยสวย
ภายในสวยครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ tiger12r

• Sr. Member
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 09:49:16 »
มองแบบคนเรียนมาผมก็ว่ารีโว้ก็ไม่ขี้เหร่นะแต่งหน้าทาปากนิดหน่อยสวยเลยเชื่อผมผมเรียนมา ;D ;D ;D
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ plaster_

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 12:35:46 »
ดูดีมากครับ เหลือแต่รอลุ้นราคา อิอิ

ออฟไลน์ TorTy

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 12:46:52 »
ตัว Wildtrack ไมมีส้มเดิมแล้วหรอครับท่านใดทราบรบกวนด้วยครับ
รอตั้งนานผิดหวังสีส้มจริงๆมันขายดีนะผมว่าสีเดิมอะเห็นเยอะเลยผมชอมาก
พอรอตัวใหม่ดันทำส้มคล้ายๆนาวาร่ามาอีก

ออฟไลน์ My_Mint

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 16:32:16 »
ชอบมากเลยรุ่นนี้ รอไมเนอร์นี่แหละ เปิดรุ่นย่อยกรกฏานี่ หมายถึงขนรถไปเปิดตัวในโชว์รูมพร้อมเปิดจองหรือเปล่าครับ ใครเฟิร์มที

ออฟไลน์ Mekkub

• Sr. Member
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 19:58:00 »
ไมเนอร์เชนจ์ปรับปรุงช่วงล่างด้วยรึเปล่าครับ ของเดิมแข็งมว๊ากก ถ้าได้ช่วงล่างนุ่มกว่าเดิมหน่อยนี่มันรถในฝันผมเลยนะเนี่ย