โพลล์

ถ้าให้เลือกระหว่างSubaru Brz, Toyota GT86, BMW 2 Coupe กับ Ford Mustang Ecoboost ที่กำลังจะมาจะเลือกอะไรกันครับ

Subaru Brz
23 (21.9%)
Toyota Gt86
6 (5.7%)
Ford Mustang Ecoboost
69 (65.7%)
BMW 2 Coupe
7 (6.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 102

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เลือกระหว่างSubaru Brz, Toyota GT86, BMW 2 Coupe กับ Ford Mustang Ecoboost ที่กำลังจะมา  (อ่าน 10665 ครั้ง)

ออฟไลน์ acc4444

• Jr. Member
  • **
คู่นี้เหมือนเอาผู้ใหญ่มารังแกเด็ก Mustang แน่นอนครับ

ออฟไลน์ MOmo..

• **
ภาพลักษณ์ คนละเรื่องเลย   

รถสปอร์ตที่มีตำนานมานานมาก จนคนหลายทั่วโลกไม่ปฏิเสธที่จะเป็นเจ้าของ 

เหมือนหนุ่มใส่เสื้อยืด กล้ามเป็นมัด กางเกงยีนส์ รองเท้าบู๊ต

กับ  รถสปอร์ต ที่มาสานต่อตำนาน ทรูโน่ 86   เน้นความเหมาะสมระหว่างน้ำหนักรถกับพละกำลังของเครื่องยนต์ กำลังพอประมาณ

เหมือนหนุ่มใส่สูทที่บรรจงตัดเย็บอย่างดี รองเท้าหนังมันแว้บ หุ่นสมส่วน

ใช่ครับเห็นด้วย ^^ แค่เอามาเทียบกันกระแสรถ2ประตูช่วงนี้ครับ คือผมชอบรถ2ประตูส่วนตัวเทใจไปทาง brz แต่ใจก็ชอบสมรรถนะ Mustang มันได้อย่างเสียอย่างเทียบกันยากจริง.. ;D

ออฟไลน์ ssongsetwut

• Newbie
  • *
ผมชอบ brz นะครับแต่เห็นจากรูปก็ไป mustang เลยครับไม่คิดมาก
อ่อ เห็นบางเจ้านำเข้ามา ราคาเกือบ 4 ล้านเลยนะครับ

ออฟไลน์ MOmo..

• **
ผมชอบ brz นะครับแต่เห็นจากรูปก็ไป mustang เลยครับไม่คิดมาก
อ่อ เห็นบางเจ้านำเข้ามา ราคาเกือบ 4 ล้านเลยนะครับ
รถเกรย์ตัวท๊อปป่าวครับ รถตลาดเกรย์ราคามักจะเว่อร์มากๆ เหมือนตอนนิสสันจูค ราคาจริงอาจจะ 3ก็ได้แต่แค่คาดเดาเอาขำๆครับ ^^

np72

• บุคคลทั่วไป
ถ้าใช้คันเดียวผมเลือก 2

คันที่ 2 เลือก BRZ/Mustang

แต่ยังชอบ BRZ มากกว่า ขอเลือก brz ครับ

ออฟไลน์ thor

• Newbie
  • *
mustang เท่านั้น

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
คนละเรื่องเลยครับ  สไตล์การทำรถนี่คนละเรื่องเลย วัดยากครับ

แต่ถ้าต้องเลือกแค่นี้จริงๆ เอา mustang ครับ
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ nonpatan

• Sr. Member
    • non-motocycle
ไม่ต้องคิดเลยครับ mustang แน่นอน แค่จอดก็เท่ห์แล้ว

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• Hero Member
  • นับ1ใหม่

ดูยังไงมัดแตงก็สวยกว่าเยอะเลย ขนาดไม่ขับแค่จอดยังเท่กว่าอีก