ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Accord ใกล้ปรับปรุงโฉมยัง ครับหลายโชว์รูม เริ่มไม่มีรถแล้ว มีแต่ตัว HB จริงเหรอครับ  (อ่าน 4666 ครั้ง)

ออฟไลน์ ceicourier

• Jr. Member
  • **
Honda Accord ใกล้ปรับปรุงโฉมยัง ครับหลายโชว์รูม เริ่มไม่มีรถแล้ว มีแต่ตัว HB จริงเหรอครับ

ออฟไลน์ kikumarru

• **
มันจะเร่งระบาย HB รึเปล่ารถขายไม่ค่อยออก ที่ US ยังเปนSpyshot อยุ่เลยไม่ใช่หรอ หรือเปิดตัวแล้วจำไม่ได้ ถ้าเปิดตัวแล้วก้อไม่แน่ เดี๋ยวนี้เอาแน่กะhondaไม่ได้ แต่ถ้ายอดขายร่วงไม่มากคงไม่รีบเปิดตัว แต่อาจขาดสต้อกไปบ้างเนื่องจากเร่งผลิตรุ่นอื่นที่ค้างส่งนานไรพวกเนี้ย เพาะaccordมันขายน้อยกว่ารุ่นอื่นแค่นั้นเอง ลองถาม0อื่นๆดู

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
สต๊อกตัว Hybrid อาจจะล้นมั้งครับ แต่ผมเห็นยังรับรถกันเรื่อยๆนะครับ
ใน Accord G9 Club เป็น 2.0 ซะส่วนใหญ่

เมืองนอกยังไม่ได้เปิดตัวอย่างเป็นทางการเลยครับ ไทยน่าจะยังไม่มี
การปรับหน้าตาอะไรในช่วงนี้แน่ๆ หรืออาจจะปรับ Model Year ก็
พึ่งทำไปไม่กี่เดือนนี้เอง ใส่ Advanced Touch ให้ 2.0EL

ออฟไลน์ AkE

จากศูนย์ที่เป็น center ผมรู้มาว่า 2.4 ตัวเนกับ Tech ไม่ทำแล้วครับรอ minor ถ้ามีก้คือรถที่สต้อคไว้ ที่ยังมีอยู่เยอะคือ 2.4 ตัวล่างสุดครับ

ส่วน HB ยังผลิดอยู่ทั้งรุ่นรองรุ่นทอป 2.0 ก้ยังมีครับหาได้ ส่วนเรื่องไมเนอ ปี 2016 แน่นอนครับ

ออฟไลน์ ไทบ้าน

G9 เพิ่งออกมานี่เอง จะรีบเชนจ์ไปไหนหนอ....
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ ceicourier

• **
เปลี่ยนแค่กระจังหน้า ไฟหน้า ไฟท้าย นอกนั้นเหมือนเดิม ประมาณนั้นเปล่า

ออฟไลน์ Nut_K

รู้สึก USA จะเปิดตัวปลายปีนี้ ส่วน Hybrid มาปีหน้าพร้อมอัพความแรงขึ้นไปอีกระดับครับ ( จาก press conference ที่ USA )

ออฟไลน์ Nikle_pk

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ SM.

น่าจะปีหน้านะครับ เพราะ Honda ไม่น่าปล่อยให้ Toyota นำไปไกล

Nissan ก็ว่าจะ MC ปลายปีนี้ที่เมืองนอก