ผู้เขียน หัวข้อ: BMW ทำผมเจ็บจี๊ดดดด...  (อ่าน 21009 ครั้ง)

ออฟไลน์ MCZ

• Jr. Member
  • **
  • I'M C-HR
Re: BMW ทำผมเจ็บจี๊ดดดด...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 08:16:24 »
พึ่งได้ c300 เบาะแดงประกอบใน มาเมื่อสองวันก่อนครับ รถขับโอเคอยู่นะ

รถสีอะไร ศูนย์ไหนครับ ของผมทางศูนย์จะโทรมาแจ้งพรุ่งนี้ว่ารถมาวันไหน

คุณ MCZ จองสีอะไรอะครับ ของผมขาว เซลส์ไม่มีแจ้งอะไร update เลย :'(

สีขาว เบาะแดงครับ
W205TH
Mercedes AMG Petronas Formula One Team

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 21:44:43 »
ตอนแรกอ่าน ระหว่าง C300 กับ 320d ซึ่งเป็น ดีเซล ทั้งคู่ ไปๆมาๆ มาจบที่ 320i ด้วย option ที่งงๆ อีก ผมว่าถ้าพยายาม clear อะไรต่างๆให้ชัดเจนก่อนทีแรก น่าจะไม่มาถึงจุดนี้นะครับ

อย่างไรก็ดี ผมว่าถอนจองก่อนได้นะครับ ถ้าเราไม่พอใจจริงๆ

ออฟไลน์ regal

• Full Member
  • E90 320ise & E90 320dse
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 16:11:30 »
ถ้าเซ็นจองไปแล้วการที่จะได้เงินจองคืนบอกเลยว่ายาก ขนาดของผมตอนนี้ยังหาทางเอาเงินคืนจาก 0 วอลโว่อยู่เลย  โทรไปทีไรก็อ้างนู้นอ้างนี้ตลอด  อ้างว่าทางธนาคารยังไม่ Reject เรื่องมาให้ ทั้งๆที่ธนาคารยืนยันกับผมเองว่า Reject เรื่องไปแล้ว (กู้ไม่ผ่านเพราะต้องเพิ่มเงินดาวน์กับคนค้ำประกัน เลยขอยกเลิกใบจอง)

กำลังรอดูอยู่ว่า 0 จะทำยังไงต่อ  สงสัยได้ถึง สคบ.
มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง เอาให้มันส์ น้ำมันฮวบ!!!

ออฟไลน์ maya_java

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 17:36:34 »
ตั้งแต่ได้ จองไป สามสีวันมานี้ นอนไม่ค่อยหลับเลยครับ
ใจติดอยู่แต่เรื่องรถ.....มันรู้สึกไม่เคลีย..ไม่จบ...ยังไงไม่รู้...
รู้สึกเหมือนว่าตัวเองเป็นโรคซืมเศร้าเลย....มันค้างๆคาๆใจ...

มีเงินมาก ก็ทุกข์
มีเงินน้อย ก็ทุกข์
มีเงินน้อยแล้ว อยากได้ของแพง ยิ่งโคตร...ทุกข์..

:'( :'( :'(

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 15:15:22 »
ต้องตรวจเงื่อนไขในการถอนจองครับ