ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะสั่งคานรับแรงกระแทกด้านหลังของ mazda 2 ตัวนอกกับ mazda thailand ได้ไหมครับ  (อ่าน 4992 ครั้ง)

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
Impact bar
Part Number: DR6150260B

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
คุณลองไปเดินดูตามเซียงกงดูครับ ผมว่ามีน่า ตัวตัดตูด ตัดครึ่งคันมาจากญี่ปุ่น แบบนี้ได้ของแท้ตรงรุ่น เซฟกว่าไปสั่งตามศูนย์ไปเยอะเลย

รึไม่คุณก็ไปอู่ย่านอ่อนนุช80 มีอู่เดียวแหละครับที่เค้ารับทำคานเสริมกันชนหลัง ลองเสริจหาดูครับ แบบนี้ก็เซฟเหมือนกันครับ ราคาไม่น่าจะเกิน 3500 นะผมว่า

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ไม่ติดให้เหมือนเจ้าตลาด :o
วีออสรุ่นที่แล้วเบิกศูนย์ได้เฉยเลย 3,000 ถูกกว่าร้านข้างนอกอีก
แต่ไม่ยอมติดมาให้จากโรงงาน

Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ nuntapon.s

วีออสรุ่นที่แล้วเบิกศูนย์ได้เฉยเลย 3,000 ถูกกว่าร้านข้างนอกอีก
แสดงว่าอาจมีในตัวสเปคส่งออก. แต่ก็ยังแปลกอยู่ดีที่มีcodeให้สั่ง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
แสดงว่าอาจมีในตัวสเปคส่งออก. แต่ก็ยังแปลกอยู่ดีที่มีcodeให้สั่ง
งงๆ เหมือนกันครับ ของแท้เบิกศูนย์ 3,000
ผมว่า จขกท ลองถามศูนย์ก่อนก็ดี อาจไม่แพงอย่างที่คิด
รูปจาก Viosclub
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
ไว้ผมจะลองถาม mazda thailand กับลองเดินดูตามเชียงกงดูครับ  :)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
Re: ผมจะสั่งคานรับแรงกระแทกด้านหลังของ mazda 2 ตัวนอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 12:25:23 »
บริษัทรถยนต์นี่มันจะประหยัดกันไปถึงไหนนะ กำไรมากมายยังมาหดความปลอดภัยอีก