ผู้เขียน หัวข้อ: ภายในBRVจะเป็นแบบนี้จริง? แถวสองแยกนั่งได้สามคนเลยทำได้เหรอ?ครับ  (อ่าน 7696 ครั้ง)

ออฟไลน์ beebokung

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2015, 14:28:05 โดย beebokung »

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
ราคาถูกกว่า รุ่นเล็กกว่า  โลกความจริง ไม่มีทางจะหรูกว่าได้หรอกนะ ผมว่า
มันคือ คอนเซป  เฉยๆน่ะครับ

ออฟไลน์ pjs6306

วัสดุคงแบบ mobilio นั่นแร้ะ

ออฟไลน์ n

• Full Member
BRV ไม่มีทาง ที่จะเหนือกว่า SUV หรือ PPV ครับ แค่ทุกวันนี้ CRV ผมว่าก็ยังหืดขึ้นคอ ที่จะไปสู้กะ SUV และ PPV ที่มีขายอยู่ในตอนนี้ เรียกว่า CRV ก็ยังไม่ได้เหนือกว่าคู่แข่งเลย เพราะฉะนั้น BRV คงไม่มีทางทำออกมาเหนือกว่าแน่ๆครับ. แต่คิดว่าถ้าทำออกมาเหนือกว่า ราคาคงกระโดดแน่ๆครับ

ออฟไลน์ nuttgd8

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ sukhontha

รถระดับsuv  แถวหลังยังลำบากเลย    แล้ว  เป็นbrv  ไม่ยิ่งกว่าหรือ?  จะสบายกว่า ย่อมเป็นไปไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ SM.

ถ้าที่นั่งแถว 3 จะมาแบบนั่งไม่สบาย ต้องนั่งคุดคู้ชันเข่า ผมว่าอย่ามีเลยดีกว่าครับ

เรื่องหรู ไม่ต้องมีอะไรใส่มามากมายก็ได้ครับ ขอแค่วัสดุดีๆหน่อยแบบพอรับได้ ก็พอครับ

• Newbie
  • *
ประทานโทษครับทุกท่าน ผมไม่ได้สื่อว่าเบาะแถวสอง แถวสามจะนั่งสบายหรือวัสดุเหนือรุ่นใหญ่เลยนะอ่านๆดีๆครับ
ผมสื่อถึงเฉพาะเบาะแถวสองมันแยกที่นั่งสามคนชัดเจน และคงพับแบบ35 30 35 อะไรแบบเนี้ยซึ่งเอสยูวีอื่นเป็นแบบ60 40 หรือ 40 20 40 ไรงี้

ไม่ได้จะจะว่ามันเลิศเลอกว่าตัวใหญ่เลยครับ ขอโทษละกันครับที่จั่วกระทู่กระบบแฟนรถใหญ่

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ประทานโทษครับทุกท่าน ผมไม่ได้สื่อว่าเบาะแถวสอง แถวสามจะนั่งสบายหรือวัสดุเหนือรุ่นใหญ่เลยนะอ่านๆดีๆครับ
ผมสื่อถึงเฉพาะเบาะแถวสองมันแยกที่นั่งสามคนชัดเจน และคงพับแบบ35 30 35 อะไรแบบเนี้ยซึ่งเอสยูวีอื่นเป็นแบบ60 40 หรือ 40 20 40 ไรงี้

ไม่ได้จะจะว่ามันเลิศเลอกว่าตัวใหญ่เลยครับ ขอโทษละกันครับที่จั่วกระทู่กระบบแฟนรถใหญ่

มีรุ่นไหนรึเปล่าครับที่พับได้โดยไม่ใช่แบบ 60 40 ครับ

• Newbie
  • *

มีรุ่นไหนรึเปล่าครับที่พับได้โดยไม่ใช่แบบ 60 40 ครับ

เท่าที่รุ้ก้อ มาสด้า ซีเอ็ก 5 ครับ พับแบบ 40 20 40

ออฟไลน์ deathsheep

Brv เป็นรถที่พัฒนาเพื่อเอาใจตลาดอินเดียที่นิยมรถ 7 ที่นั่ง

ยังไงๆมันก็น่าจะมี3 แถว อยู่แล้วละมั้งครับ