ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ brio amaze มีศูนย์ไหนยังลด เป็นแสนอยู่มั้ยครับ หรือลด สูงๆหน่อยเลย  (อ่าน 3862 ครั้ง)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
ต้องรบกวนพี่ๆอีกหน่อยนะครับ พอดียังหารถไปเรียนไม่ได้เลย ตอนนี้ยังพอมีมั้ยครับ brio ที่ลดเป็นแสน หรือแบบ ลด สูงๆเลย ผมขอทราบ ชื่อดีลเลอร์เลยครับ

และ ตอนนี้มี อีโคคาร์ ค่ายไหนที่แบบลดเป็นแสนมั้ยครับ ผมจะไปที่ศูนย์นั้นเลยเผื่อมีใครทราบ
รบกวนนิดนึงเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2015, 22:34:25 โดย karn5811 »

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
รอ Ciaz เปิดตัวอีก 2 วัน คาดว่า ค่ายอื่นๆ จะอัดโปรมาแข่งครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ล่าสุดที่ผมถามเมื่อปลายเดือนที่แล้วได้ส่วนลด 15,000 ผมนี่เงิบเลย ถามกลับไปว่าไม่ได้แสนแล้วเหรอก็เงียบไม่ตอบกลับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

จิงๆครับ amaze ตอนนี้แทบไม่มีโปรอะไรดีๆเลย ผมเลยจะดูตัวอื่นไว้อยุ่

ออฟไลน์ HHHsung

ไม่เห้นแปลกอะไรนี่ครับ รถมันไม่ค้างสต็อคแล้ว จะลดเพื่ออะไรครับ

ใช้เวลาผลิตรถพอๆ กัน จะมัวมาผลิตรถที่กำไรต่ำๆ ทำไม mobi hrv city jazz ยอดสูงสบายๆ 

สงสารก็แต่คนที่ใช้อยู่ สต็อคอะไหล่น่าจะมีปัญหาในอนาคต เพราะเล่นกันน้อยมากกกก

ไม่เห้นแปลกอะไรนี่ครับ รถมันไม่ค้างสต็อคแล้ว จะลดเพื่ออะไรครับ

ใช้เวลาผลิตรถพอๆ กัน จะมัวมาผลิตรถที่กำไรต่ำๆ ทำไม mobi hrv city jazz ยอดสูงสบายๆ 

สงสารก็แต่คนที่ใช้อยู่ สต็อคอะไหล่น่าจะมีปัญหาในอนาคต เพราะเล่นกันน้อยมากกกก

ก็ถามเพราะเผื่อมีบางดีลเลอร์ที่ มีค้างสต๊อกไงครับ ถ้ามันไม่ค้างไงมันก็ไม่ลดเป็นแสนอยู่แล้วครับ อันนี้ปกติอยู่แล้ว

ออฟไลน์ eaksuchart

เหลือแต่ตัวเกียร์ M/T ครับ ลด 100,000 พร้อมชุดแต่งครับ ทั้ง รุ่น S และ V แต่ขับมันส์มากขอบอกเลย ห้องโดยสารก็นั่งสบายนะ (ที่บ้านผมสูง 165-170)
ลดแล้วเหลือ 354,000 , 384,000 ครับ แรงและประหยัดครับ

แต่ล่าสุดเพิ่งอ่านรีวิวจบ
ถ้าจะเล่น M/T อยู่แล้วรอนิดครับ
ต้องรอดู ราคา Ciaz ตัว GA M/T ล่างสุดก่อนครับ ถ้าต่างกัน ไม่เกิน 50,000 เล่น Ciaz ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ SM.

รุ่นต่อไป จะยังมีอยู่มั๊ยเนี่ยย