ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านขายหลอดไฟออนไลน์Osram/philip ร้านไหนน่าเชื่อถือครับ  (อ่าน 3684 ครั้ง)

ออฟไลน์ escudaeza

• Sr. Member
อยากสั่งซื้อออนไลน์อ่ะครับ เพราะราคาตามห้างแพงเกินไป ฮ่าๆๆ
ไม่ทราบว่าร้านไหนที่พี่ๆเคยสั่งแล้วน่าเชื่อถือครับ รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ  ::)
Mazda CX8 2.5 SP 2019

ออฟไลน์ seraph228

• Newbie
  • *
ของปลอมมันเยอะนะครับ ซื้อห้างปลอดภัยดี osram ซื้อ autobac ช่วงมอเตอร์โชว์/เอ็กซ์โป มีลดทุกครั้ง ส่วน philips รอดูเซ็นทรัลลด เคยได้มา 2300 จาก 3990

ออฟไลน์ Equcha

สั่งเองจาก Ebay เลยครับ ผมสั่งจากเยอรมัน ถูกกว่าในไทยครับ
แต่ไม่มีประกันนะครับ  ;)

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
ผมซื้อหลอดไฟพวกนี้ จะดูระยะเวลารับประกันครับ ส่วนตัวผมจะเลือก 6 เดือนขึ้นไปครับ
วิธีหา ก็พิมพ์ลงในกูเกิ้ลครับ ว่า "ขาย หลอดไฟ ....(ชื่อรุ่น)... ประกัน 6 เดือน (และหรือ) ประกัน 1 ปี" ครับ

ออฟไลน์ Gopz

ผมสั่ง ที่ overclockzone ชื่อ smallmania ประจำครับสั่งมาหลายอันแล้ว แถมเก็บเงินปลายทางได้ด้วย
Toyota Yaris 1.5 E Limited / Toyota Altis 1.8 G
Toyota Camry 2.4 Hybrid CD / Ford Fiesta 1.6S
Toyota Prius TRD / Toyota Prius Top Option
Isuzu MU-X 3.0 4x4

ปัจจุบัน
Toyota Yaris 1.2 G/ Mazda 2 Diesel 1.5 XDL HB

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมเคยแต่ซื้อตามห้างอ่ะครับเวลามาจัดงาน

บางทีลด 50% คุ้มมากๆ ใช้ได้นานกว่าพวกหลอดร้านทั่วๆไปขายเยอะครับ

ออฟไลน์ sriracha

• Full Member
    • alex auto shop
ค้นในเฟซ " หลอดไฟ อัพเกรด " ครับ ผมสั่งมาหลายรอบ สบายใจหายห่วง เค้ามีหน้าเว็บน่ะ แต่จำไม่ได้ครับ น่าจะ phillip-lamp หรือไงแหละ
หาจอตรงรุ่น จอแอนดรอย หรือจะขับ all new civic ไม่งั้นก็ ปลั๊กปลดล็อกจอ ที่รถทุกคันควรมี

ออฟไลน์ YAmodels

ค้นในเฟซ " หลอดไฟ อัพเกรด " ครับ ผมสั่งมาหลายรอบ สบายใจหายห่วง เค้ามีหน้าเว็บน่ะ แต่จำไม่ได้ครับ น่าจะ phillip-lamp หรือไงแหละ
น่าจะเจ้าเดียวกันนะ คนขายเป็นผู้หญิง พอดีเค้าอยู่ใกล้บ้านผมมากๆเลย
ผมใส่มาตั้งแต่กลางธค56 จนตอนนี้ยังปกติสุขดีอยู่
ฟังจากหลายๆคนบอกว่าครบปีก็ขาดแล้ว แต่ของผมนี่ปีเจ็ดเดือนแล้ว คุ้มแล้ว ;D

ออฟไลน์ escudaeza

ขอบคุณครับผม
Mazda CX8 2.5 SP 2019

ออฟไลน์ Stp

ผมสั่งเองจากเว็บ www.powerbulbs.com จะมีรหัสส่วนลด 20/25% อยู่บ่อยๆ ประกันให้ 1 ปี (ถ้าสั่งมาผิด คืนได้ใน 30 วัน) ส่งมาจากอังกฤษ ราวสัปดาห์นิดๆ ก็ได้ของแล้ว ส่งฟรีทุกรายการ (ถ้าสั่ง > 3 ชิ้นก็เคยได้ส่งแบบลงทะเบียนมาให้ฟรีเลย)
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D