ผู้เขียน หัวข้อ: ** อ้าวยังไงนี่ นิวฟอร์จูนเนอร์ ออกวิ่งตามถนนแบบไม่ปกปิดอะไร ดักกระแสปาเจละซิ**  (อ่าน 18948 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
ดูแล้วรู้สึกมันเล็กลง ภายในแคบลงยังไงไม่รู้ครับ รอดูคันจริงอีกที

ซุ้มล้อใหญ่ เอาใจกลุ่มแม็กโต (19-20นิ้ว) เลยนะครับเนี่ย

เดี๋ยวคงมีกันชนแต่งทรงนาฬิกาทรายแบบ Lexus NX/RX ออกมาครับ

(รอดูไฟท้ายตอนเบรค และตอนเปิดไฟหน้าอยู่ครับ ท่าจะสวย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2015, 06:01:31 โดย Fong »
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2015, 06:09:39 โดย JAAP01 »

ออฟไลน์ Eddy5659

ได้ข่าวราคาจากดิลเลอรายนึงแล้วเงิบมากมายครับ 1.4x-1.7x ล้านบาท
ล้อ 18" ทุกรุ่นย่อย
ไม่มี diff lock
ไม่มี sunroof
ดรั้มเบรกหลัง

ตกลงจะตั้งราคารอภาษีปีหน้าเลยว่างั้น  :'( :'( :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2015, 06:15:33 โดย Eddy3585 »
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ JAAP01

เหมือนจะไม่ได้แอร์คู่ นะครับ :-X

ออฟไลน์ balliblue

ท้ายโอเคเลย ภายในสวยดีครับ แต่ด้านหน้ากับเส้นข้าง สำหรับผม ไม่สวยเลยอะ

ออฟไลน์ sugeng

• Newbie
  • *
งง(revoก็ด้วย) จะปิดผ้าคลุมทำไม ให้มันเปลืองแรงเปลืองงบ โถ่แล้วทำมาเป็นฮิ้มๆใส่
นี่ปี 2015 แล้วนะโตต้าจ้าาา ^^

ออฟไลน์ Newhang

สวยดีครับ  ยกเว้นไฟเบรคสิ้นคิดของ toyota ที่ได้รับการถ่ายทอดจาก lexus

.....
พอเห็นไฟท้ายแล้ว .....               ..... คิดได้ไงเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2015, 08:07:31 โดย Newhang »

ออฟไลน์ Volta

ได้ข่าวราคาจากดิลเลอรายนึงแล้วเงิบมากมายครับ 1.4x-1.7x ล้านบาท
ล้อ 18" ทุกรุ่นย่อย
ไม่มี diff lock
ไม่มี sunroof
ดรั้มเบรกหลัง

ตกลงจะตั้งราคารอภาษีปีหน้าเลยว่างั้น  :'( :'( :'(

เห็นเซลล์บอกว่าตั้งราคาเพื่อภาษีปีหน้าไว้เลยครับ
REVO ก็เช่นเดียวกัน
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ thchalerms

ส่วนตัว
ไม่ว้าวเหมือนตัวเก่าที่เปิดตัวครั้งแรก เมื่อหลายปีก่อนโน้น
รึว่า โดนรัศมีของ Pajero sport ทับก็ไม่รู้
ให้คะแนน New For 7.5
New Eve 8
New PaJ 8.5 (ยังไม่เห็นภายในนะ)
ยิ่งทราบราคาเบื้องต้นแล้ว...เงิบเลย
สงสัยจะไปยากนิดนึง ถึงจะเจ้าตลาดก็เถอะ

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ผมชอบนะ สวยที่สุดในบรรดาโตโยต้าทำทรงนี้มาเลย
ลงตัวทั้งไฟหน้าไฟท้าย ดูพรีเมี่ยมมากๆ

ออฟไลน์ JoSSar

• Newbie
  • *
ดูแล้วช่องว่างระหว่างล้อหลังกับตัวถังทำไมมันสูงขนาดนั้นครับ
ดูไม่ค่อยสวยก็ตรงนี้

ส่วนตัว มองว่าตูดโด่งเหมือนของสองพี่น้อง Mu-x,trailblazer
หรือจะเปลี่ยนช่วงล่างหลังใหม่ แต่คงได้แค่ฝัน 55

"คนซื้อไม่บ่น คนบ่นไม่ซื้อ"
               !!!

promt

• บุคคลทั่วไป
ด้านข้างไม่บึกบึน
แต่ภายในดูดีขึ้นเยอะ

โดยรวมไม่ชอบครับเพราะทำให้ admin ของ headlightmag เงิบในวันนี้
เมื่อวาน มีกระดาษสั่งจากโตโยต้า ห้ามเอารูปเผยแพร่
วันนี้เงิบๆๆๆ รูปเต็มเน็ต